Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni uungwana?

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jul 20, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dada zetu msikubali kuburuzwa na wenza wenu kiasi hiki,mnajidhalilisha. 002.JPG
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmmm
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwan imekueje?kibint chenyewe kimefurahia mapoz isitoshe hapo kuna swimming pool
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi naona mvulana na msichana wote akili hawana, hivi unadhani huyo mwanaume nae hajadhalilika hapo.Unapokuwa na msichana wako lazima umtreat decent na sio kuleta bange za Malawi
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hii sio sahihi
     
  7. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kudhalilishana sana tuu ndugu zangu angalia huyu binti yuko na chupi nje jamaa yeye yuko na Jens na ti-shirt alafu kala raba chini. udhalilishaji huu
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Msimlaumu jamaa........hilo gauni lilikuwa kwapanai kwa binti.....yeye ndio analishusha.....mpiga picha alikuwa na haraka zake nae
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    walikua swimmimng pool huyu mtu aliyeweka hii picha hapa ndio anamdhalilisha sasa na wala
    sio yeye aliyetaka kifanyike kitu kama hiki kama mtu kuoga ni kujidhalilisha basi tusiwe tunaoga hata ufukweni
     
  10. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu tatizo sio kuoga ufukweni au kwenye swimming pool, hoja ni kuwa mwanamke utakubali vipi kupiga picha ya namna hii?
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    sawa kabisa,sasa wanamuonyesha nani chupi.ushamba huo.
     
  12. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani hiyo ilikua privacy yao so y umeiweka jukwaani?
     
  13. Bolizozo

    Bolizozo Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huu si uungwana kabsaaa! Hivi huyu kijana mshamba asipo muowa huyu demu mbumbumbu, si atakuwa amemwaribia future yake. Mtu gani wa maana atataka kuwa na mke mwenye history chafu kama hiyo picha inavyojionesha. Au itawezekana JK akamteuwa mwanamke kama huyo kushika nafasi yoyote ya madaraka?
     
  14. p

    prophecy Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchi unakuwa uchi pale unapoutafsiri, waungwana mimi natafsir uchi kuanzia kwa beach, club na sehem km hizo. Huyu kaonewa tu, nyie wenye nyuchi mnakutana nazo kila cku had barabaran sembuse hawa swimming pool
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,917
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Naona kama vile binti hakujua kama kafunuliwa. Na huyu aliyewapiga picha ni mtu wanayemfahamu - yet, kaja kuwauza humu
     
  16. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ukipost picha humu Jamii Forum unalipwa!!! basi kama ndio hivyo mimi nadai hela nyingi tu.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Uliye post hii picha hapa ndo sio mstaarabu!
     
  18. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Foolish age!
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyo dem kama house girl naona kapata chance anaitumia...
     
Loading...