Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni uungwana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 18, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakuta una mtarajiwa wako kwenye mizunguko au mpo kwenye starehe zenu
    za weekend rafiki yako anakupigia simu kwa ustaarabu unaenda na mchumba wako
    pale yule rafiki yako mnakaa pale ila anakuwa hana raha afu baadae anakuita pembeni
    anakwambia MZEE UMEKALIWA YAANI KILA SEHEMU LAZIMA MFUATANE???
    Jamani je huu ni ungwana na je huyu ni rafiki mzuri????
     
  2. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaume wengine bana, kwani kufuatana na mpz wako inamaana umekaliwa?
    Huyo si muungwana kabisa, kwanini hataki uongozane na mtarajiwa wako? Nahsi si rafiki mzuri
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    mwanamme wa dezign hiyo ana wivu tu,kwa kuwa yeye anajisikia vibaya kufuatana na mpenzi wake,wanaume wengine wanaona raha kufuatana na wapenzi wao.kuna jamaa mmoja namfahamu,kila akienda kunywa huenda na mke wake.hata kama atakutana na marafiki zake,yeye lazima awe na mke wake.ila kwa upande mwengine kama mmezoea kutaniana mtu akiwa na mke wakeutaona tabu kumtania
     
  4. s

    shoshte Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida inakuja sasa yeye hataki kuja na wa kwake hata ukimwambia aje naye sasa utafanyeje unaamua kumdelete
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah, mi nilifikiria ndio kipindi cha Mzee Leonard "Mambo" Mbotela, "Je hii ni ungwana"
     
  6. kapug

    kapug Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo mshkaji sio wa ukweli mkuu kama vp mpotezee tu manake iko siku atakubandulia.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Huyu si rafiki mwema, yeye ndiye wa kumpotezea. Mie sioni ubaya wowote wa watarajiwa kwenda sehemu yoyote kujirusha kistarehe. Pia hata wale waliokwisha funga pingu za maisha hakuna ubaya wowote wa kufanya hivyo lakini njemba nyingi zitakwambia mama ananizibia riziki halafu tunakuwa hatuko huru kuongea "mazungumzo ya kinjemba njemba"
     
  8. s

    shoshte Senior Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hayo mazungumzo ya kinjemba njemba yanajenga yanabomoa??????
     
  9. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu kumbuka wewe ndiye umemfundisha huyo rafiki yako ya kuwa mara nyingi uko peke yako..lakini kama utamfundisha ya kwamba akikuomba muonane kuna probability utaongozana na rafiki yako wa kike..basi kuna mawili...atakutenga na hatokupigia simu kwenye vikao ambavyo hapendi uwe na mwingine...au kama atakualika uende basi anajua fika unaweza kuzuka na mpenzi wako...

    Mkuu kila kitu ni wewe unavyotaka..ila kumbuka jamii wanaweza wasikuelewe na watachonga sana...

    Pia kumbuka mara nyingi vile vikao ambavyo watu hawapendi wengine wahudhurie huwa vinaishia pabaya kwenye mambo ya uzinzi..na cheating..wanaume huwa tunajidinganya eti..vikao vya wanaume...
     
  10. s

    shoshte Senior Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuuu hapo nakubaliana nawewe 100% kwani jamaa namfahamu ni mzee wa totoz
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kumuacha wife home alafu unaenda kwenye starehe ni ya kizamani ila sio kila sehemu tufwatane.hata sisi tunahitaji kukaa na mabest wetu kama nyie mnavyokaa na wasichana wenzenu
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi we SHOSTE ni mdada au mkaka?!Sikuelewi elewi maana jina la kidada alafu kuna thread unamwongelea girlfriend wako..au ndo maajabu ya dunia tunashuhudia live ndani ya JF?!
     
  13. s

    shoshte Senior Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizz mimi ni mkaka bwana ila jina nimetumia Shoste kwani wadada wa kibongo wanapenda kulitumia sana wanapoitana marafiki hahahaha sio maajabu ya dunia ndo mambo ya jamii forum invisibility
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wantia wasiwasi...angalia usitongozwe na majibaba ya haja unless ndicho unachotaka ofcoz!
     
  15. s

    shoshte Senior Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu lizz nitake radhi bwana mimi sina hayo mambo ya ajabu ni jina tuu nimelitumia naweza hata kulibadilisha kama inawezekana duu hii balaaa
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mla huliwa
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sio uungwana, kama alikuwa na maongezi ambayo hakupenda na mwingne ahusike angekwambia tu.
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Shoshte kijapani inamaana "and then". Nilidhani umeandika neno la kijapani.

    Anyway rafikiyo mpotezee. Ni vema kuwa na mpenzi wako hasa kipindi iki ambapo ni wachumba. Ukianza kumwacha nyumbani mapema hii mkifika miaka kumi ndio utaona ugwadu hata kuongozana nae kitaani. Ndio wale unaona baba mbele mama nyuma; tutajuana nyumbani njiani sitaki watu wajue kama tuna mahusiano. Aakh. Mi wanaume wa hivo nawaita wazinzi tu. Ndio maana namfagilia yule dogo mheshimiwa diwani wa pugu na Meya wa Ilala Jerry Slaa. Kila nimwonapo basi wife pembeni. Hiyo inapunguza mazingira hatarishi.

     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ah!.. pengine jamaa alitaka kukopa??
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    huyo siyo rafiki ni adui
     
Loading...