Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni uungwana Kikwete kutozungumzia zile Bilioni 300 zilizo Uswisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Olecranon, Aug 31, 2012.

  1. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,262
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Baada ya kutafakari kwa muda mrefu ile hotuba ya JK aliyosema kuwa madai ya madakitari na walimu hayatekelezeki kwa sababu serikali haina uwezo imenilazimu leo niulize:
    Je, huu ni uungwana kwa mheshimiwa kukaa kimya baada ya kujulikana kuwa kuna bilioni 300 za mafisadi kule Uswisi?
    Je, mheshimiwa haoni kuwa kukaa kimya kunadhihirisha kuwa yeye ni mmojawapo wa wamiliki wa hizo pesa?

    Naomba tujadili kama ungekuwa wewe ndie rais ungechukua hatua gani?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nilini kikwete kakemea ufisadi akiwa anaimanisha, ikumbukwe yeye alipata uraisi 2005 kwa pesa za ufisadi EPA hivyo sahau maajabu juu ya ufisadi kikwete kuchukua hatua, angalia utajili alionao mwanae riz1.
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawezi kusema chochote, kwani hata yeye ni mchafu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Kwani kiongozi mkuu serkalini ni nani? naye yumo kwenye orodha hyo
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila Kikwete kuzifanyia kazi ungezijuwa zilipo?
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ye ndiye aliyeandika makala kwenye lile jarida la uswizi???
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The government established the Financial Intelligence Unit (FIU) in 2007 to tackle money laundering activities
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiyo tunajua ipo,tena pale wizara ya fedha,,,,ajabu na mkulo ameibia hapohapo,unadhan hii idara inatekeleza wajibu wake???
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    IVI AYA MADUDE MAWILI ZOMBA NA MAJEBELE MBONA YANAKERA SANA? YANATUKEBEI WATANZANIA DAILY, WATU TNALIA KWA DHIKI YENYEWE YANAFAGILIA NATMAI AWA NAO NI MAFISADi
     
  12. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wetu ni msikivu sana vuteni subira mazuri mengi yanakuja kwa muda wa miaka mitatu iliyobakia ataacha historia ambayo kamwe watz hamtakuja kuisahau
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Akate tawi alilokalia..!
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wewe ni nani yake? Kashindwa kuwa msikivu kwa miaka 7 ati miaka mi3 ilobaki ndo atasikia. Ndoto za mchana izo, ccm jaman imetosha muiache tanzania yetu imetosha kuihujumu, mtuachie tuijenge wenyewe nyie mmeshindwa
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    WEWE NI NANI YAKE? KASHINDWA KUWA MSIKIVU KWA MIAKA 7 ATI MIAKA MI3 ILOBAKI NDO ATASIKIA. NDOTO ZA MCHANA IZO, CCM JAMAN IMETOSHA MUIACHE TANZANIA YETU IMETOSHA KUIHUJUMU, MTUACHIE TUIJENGE WENYEWE NYIE MMESHINDWa
     
  16. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Akate mtawi alilokalia
     
  17. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi fisadi anaweza kuwakamata mafisadi wenzake.NCHI HII TUWENI MAFISADI TU WOTE NDO TUTAELEWANA VINGINEVYO WENGINE WATAENDELEA KUNUFAIKA NA MATUNDA YA NCHI HUKU WENGINE TUKIUMIA.Dawa ya moto ni moto
     
  18. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Zomba,

    Sijui kama JK amefanyia kazi. Haya yanafanya vyombo vya kijamii. Bado anatakiwa kuwaeleza wananchi na kuwatoa wasiwasi. Angekuwa amefanya kitu tungesikia wahusika ni nani.
     
  19. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mengi hajayazungumzia labda anahofia kugusa miradi ya kambi pinzani ndani ya CCM
     
  20. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Ikulu haina taarifa kabisa na haya mabilioni kwa sababu iko busy na mikakati ya kuiua CHADEMA wasijue wanachimba kabuli lao wenyewe,wako buzy wanatengeneza albam ya nyimbo za kujisifu ndiyo maana wasanii wa mziki wanapishana makulu utafikiri kwa producer P-funk, ngoja tuone siku uchovu ukimuisha labda atajitutumua.
     
Loading...