Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni uungwana jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, May 27, 2011.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wote wapendwa...........................

    Rafiki wa dada yangu amekuwa akilalamika hivi majuzi kuwa mume wake,
    amekosa uungwana/upendo na uvumilivu. Huyu dada pamoja na kuwa anaishi mbali na mume wake kutokana na majukumu ya kazi, lakini amekuwa akiisaidia sana familia kwa kugharamia matumizi yote ya nyumbani kuanzia chakula, matibabu, usafiri na mambo yote muhimu ya kimaisha.

    Sasa amekuja kugundua kuwa mume wake anatembea na mwanamke mwingine,na isitoshe huwa anamleta mpaka hapo nyumbani. Mara baada ya huyu dada kugundua hayo aliona ni bora asitishe kupeleka fedha nyumbani, ukichanganya na hasira kidogo aliyokuwa nayo basi ndo hivyo tena. Pamoja na haya yote bado mumewe amekuwa ni mtu wa kumletea dharau sana na maneno yasokuwa na heshma. Lakini kwa jinsi huyu bwana asivyokuwa na haya, anazidi tena kumpigia magoti mkewe ili atume pesa za matumizi hapo nyumbani!

    wanajamii,Je huu ni uungwana kweli?
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    La hasha sio uungwana!

    It is obvious that the guy values money, more than his wife!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jamani jamani ni nini hii yaani wameshindwa kumalizana huko mpaka unamleta nyumbani???

    Kwa kweli huu si uungwana kha!!! Natamani kulia kabisa kha!!!
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani kaolewa kati ya hao wawili? maana mwanaume kuomba fedha za matumizi na kupiga magoti kabisa huo ni ulimbukeni atafute pesa ya kuhudumia ndoa zake zote
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu Mwanaume afanyi kazi au ni Marioo tu
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanaume gani unaomba fedha za matumizi hadi unapiga magoti kama sio Marioo ni nini??
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    bacha naomba nikutanie.......................

    Rafiki wa dadako afu we hizi habari unazijua kiundani hivi!!! afu nijuavyo weye ni mkaka ila kwa jinsi ulivyoandika mh............. imekuuma/kukera sana anachokifanya huyu mwanaume mwenzio (which is not normal- wanaume huwa mna tendency ya kuteteana!!

    Ni utani tu my friend.

    BTW
    hapa ninachowezaona ni kuwa mwanaume anaujua udhaifu wa mkewe na ndio maana anayafanya hayo. Lakini je baada ya huyo mdada kugundua kuwa ana mshirika, amejaribu kumconfront mumewe?? Kwa sababu huwenda huyo mume anakosa haya kwa kuwa anajua siri yake bado ni siri na mkewe hajui. Sasa haya ataipata wapi? pengine angejua kuwa mkewe kajua anacheat, angezipata haya na kupunguza dharau na kuomba matumizi!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu kuna dharau zingine zimevuka mipaka wewe mwanaume gani unaleta nyumba ndogo hadi nyumbani kwako sio tu hauheshimu ndoa yako bali unadhalilisha familia yako nzima. Pambaff kabisa, Shenzi taipu F***&%^
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo red namsubiri Maty maanda ndo mtaalamu wa hao
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh..
    huu si uungwana kabisa na ni aibu sana..

    maskini usikute dada wa watu anateseka huko na kazi anatuma fedha nyumbani mumeo anachukua hizo fedha na kutesa na hawara wake... kuna watu hawana huruma kabisaa
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    "...kitanda usichokilalia!" ...Kila nyumba ina staarabu zake. Kuna baadhi ya mambo inakubidi 'ufunike kombe mwanaharamu apite.'

    Wote wawili si waungwana (kwa kisa hiki,) Unless umekusudia kusutwa na hao 'waarabu wa Pemba wanaojuana kwa vilemba.'
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Leo unamabusara hii nimeipenda sana good boy!!!!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanawake sijui huwa na shetani gani?

    Kwa nini umtunze mume? Mimi mke wangu akininunulia hata c h u p i huwa naamini amechepuka kidogo siku hiyo!

    Mwanamume yoyote anayetunzwa na mke wake ni LAZIMA atakuwa anao wanawake wengi nje ya ndoa maana anafurahia "kutunzwa"!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kifulambute, si huwa wanasema kuwa mwanamke akiwezeshwa nae anaweza!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Good Girl
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sis saita...

    hivi tumfanyeje mwanaume kama huyu???
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    nimekupata mkubwa........"To be great is to be misunderstood."
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dada yangu kuna mambo mengine ni kutiana aibu tu halafu mwanaume mzima unaenda kumpigia magoti mwanamke kumuomba hela ya matumizi halafu anaenda kuzitumia na nyumba ndogo ambayo hiyo hiyo anaileta nyumbani, mimi kwa upande mwingine namlaumu huyu mwanamke analiona kosa halafu bado anaendelea kulifumbia macho maana baadae akija kusimulia mwanamke ndio ataonekana mwenye makosa kwa kuacha upuuzi na ushenzi huu uendelee hata kama ni ndoa, ndoa gani ya kudhalilishana kiasi hicho si ajabu huyu mwanaume anatumia kitanda hicho hicho wanacholala na mkewe kulala na hiyo nyumba ndogo yake.Pumbavu zake kabisa huyu.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You chop off his thing:biggrin1:
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli!
    huyu jamaa hata kwenye kile chama hafai kuwa hata mfagia ofisi......lol....
     
Loading...