Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni utapeli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Read me, Dec 31, 2011.

  1. R

    Read me Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaamu zenu wadau!
    Nimepata barua kutoka watu wanajiita EUROPEAN & AFRICAN DEVELOPMENT FOUNDATION (INC)
    (East Africa Ltd), kwa kazi niliyo apply hapa Dodoma.
    Nitaifupisha kama ifuatavyo.

    MEMORANDUM
    TO..............................
    You have been short listed to the post you applied.
    Please fill the attached form and send to us immediately so that we call you for a brief interview and scrutiny of your certificates and fill in EMPLOYMENT CONTRACT FORMS.
    You will have to send by VODACOM M.PESA Tsh. 14,000/= to the Assistant Director Mr.Peter Johson to his number 0766-729552 before you return/post your form.
    The salary scale of your post ranges from
    Tsh. 420,000--560,000 for Certificate holders.
    Tsh 520,000--680,000 for Diploma holders
    Tsh 660,000--875,000 for degree holders.
    MANAGEMENT
    TEL 0682910448

    Hiyo ni barua yao,na moja ya vipengele vilivyopo katika form yao vinasema ni ivi:-
    ALLOWANCES.
    a)Travel allowance.
    The company will pay for your journey to the place of work posted.
    b)Up-keep allowance.
    The company will pay for 7days hotel accomodation and meals at the rate of Tsh 30,000/= per day,total Tsh 210,000/=
    c)Advance of salary.
    The company will advance you Tsh 300,000/= which will deducted from your Basic salary for 3 months at the rate of Tsh 100,000/= per month.
    You will be given Contract forms for you to fill in regard to your job you have applied and thus been selected.
    My take:-
    Hii kampuni haina physical address.
    Je wadau mnaijua hii kampuni?
    Nimejaribu kuwapigia simu wanadai hawajapata jengo la kudumu kuweka ofisi zao mjini, ila kwa sasa wapo ktk nyumba ya kupangisha eneo la kizota.
    Je hawa ni matapeli wa mjini au wako serious?
     
  2. l

    laun Senior Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamata weeeeeeeeeeziiiiiiiii hao,kama wana uwezo wa kulipa hayo mahela yooote kwa nin waombe 14000
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    This sounds odd. Inaelekea wasio na kazi wamegeuzwa kuwa shamba la bibi. Makampuni mengi yanayoomba pesa kabla ya interview mara nyingi huishia kuwa matapeli. Kuwa makini!!!
     
  4. P

    PAFKI Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :juggle: Ndiyooooooooooooooo!!!!!!!!!pole ndg achana nao
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao sio matapeli bali ni majambazi.
     
  6. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thats what we call a scam...Beware!!!
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu hao ni wezi wakubwa,kwa namna wanavyoonyesha kulipa vizuri wameshindwa nn kutafuta Office hapo Dodoma mjini mpaka waenda Kizota? Wezi hao
     
  8. R

    Read me Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx wadau kwa ushauri wenu,
    hawa matapeli nimeshawapotezea,
    wamenipigia simu kuniulizia lini nitawatumia elfu 14 kwa njia ya M.PESA.
    Nimewapa live kuwa ni matapeli wakubwa, wakabaki kujiuma uma wasijue la kusema.
    THANX JF
     
  9. MKITO

    MKITO Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mulika mwizi huyooooooooooooooo aGHRRRRRRRRRRRRRRRRRJMK,
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hao dawa yao unawajibu kwa upoleee 'kindly deduct the installment from my first salary. With this email, is my approval'
    Hawarudii tena!
     
  11. fikirini

    fikirini Senior Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daaaaaaaaaaah, eti wamepanga kizota, kweli wamechapika, kampuni gani serious ikawa kizota. sasa wewe wapigie simu uwambie upo kizota kituo cha msimbazi, then wakuelekeze, ila uwe na police kabisa
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu bosi wao ana njaa kali sana aisee.. Mbona anaomba pesa kidogo hivyo..
     
Loading...