Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je huu ni utapeli au?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Asu tz, Jun 12, 2012.

  1. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    habr wakuu!!
    Kuna mdogo wng amepigiwa simu asubuh ya leo. Walimuuliza huyu dogo kwamba naongea na frenk? Dogo akamwambia ndo mm. Akaendelea na maongez bwana huyo kwamba 2meona fomu yako ya maombi uliyoomba hapa chuon kwetu, chuo chenyewe kinaitwa
    www.must.ac.tz
    dogo akamwambia ndio niliomba, jamaa akaendelea kumuuliza, umefanikiwa kujiunga na chuo chetu dogo alifurah sana kuskia hivyo, jamaa huyo akamwambia dogo' unatakiwa kutuma tsh 50000 kwny tigo pesa or m pesa ili 2kupe utaratibu unakuaje, dogo akauliza ada yao ni tsh ngap? Jamaa akamwambia ada ni m1.2 hostel utalipia elfu hamsin kwa mwez.

    Sasa wana jf utata unakuja wap? Hapa anaposema atume hela kwny nmb yao ya tigo pesa or m pesa huu co utapel jaman et?
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KAMA NI Kweli ALIOMBA HICHO CHUO BASI PIGENI SIMU CHUONI AU TUMENI EMAIL ADMINISTRATION ILI MPATE UHAKIKA......
     
Loading...