Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni ustarabu wakuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Feb 4, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu nipo ndani ya kipanya ninapoandika hii post jirani yangu kuna mama na mtt mdogo kama 3yrs mama anandizi kamenya anakula kinachoniuma moyoni sio njaa bali kitendo chake cha kunichafua chafua nayo begani ukimwambia anakwambia sory ile harufu yake inanikera mana raha ya ndizi umenye mwenyewe sio umenyewe.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni karaha, ila ndio hali ya vyombo vyetu vya usafiri wa umma...jitahidi vumilia.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mkuu yani we acha tu
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli ila nashuru alikuwa mtarabu nilipomwambia unanichafua akajb samahani wengine wanamajb ni balaa
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole Dr,ndo karaha za kila siku za usafiri wetu wa umma.....:coffee:
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pole, kama umemwambia kwa upole bado anaendelea basi mkaribie, (But kwa heshima ni mtu mzima huyo)
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante binamu we acha tu
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani ckutegea mana kunacku m2 alinikanyaga na akaendelea kunikanyaga yale maumivu nikatoa mguu kwa nguvu na kumpush mana bado nimzito majb alonipa nusura tupigane ila kwa busara za abiria wakatuamulia nikakumbuka gari yangu nimepaki coz mbovu
     
  10. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole drphone!
    Kipanya cha morogoro?
    Tutajie basi huo mkoa!
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ni hapa hapa dar
     
  12. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole...................lakini ukiwa tanzania mambo kama hayo ni ya kawaida sana,nakushauri ujifunze kuyazoea,otherwise utagombana na watu kila siku,kama uko vizuri tafuta kausafiri kako...............
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thats true inakera vibaya, nakumbuka siku moja mchana nawahi zangu kazini si katoto kamepewa ICE CREAM na mama yake kakachafua shati langu nikaishia kupewa samahani, nilimaindi ile mbaya kimoyomoyo basi tu.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ebu ona mkuu ukweli tukiamua kuweka hizi kero wazi mwisho wa siku tutakubaliana watanzania wengi atuna ustaharabu mfano kama huo wako wakujua kwamba upo kwenye usafiri wa umma ufanyaje usimsumbue mwenzako kila mtu yupo huru ila uhuru wako usinipe karaha jirani yako sawa na mtu anavuta sigara kwenye gari anakwambia moshi na pulizia nje kweli huyu utasema ni mstaharabu
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mkuu hayazoeleki ata kidogo lazima tujifundishe ustaharabu mkoko ninao ndomana najionea tabu baada ya kupata breakdown soon nitarudi road ila nimejifunza mengi nimeona mengi kila cku lazima nikutane na vtuko
     
Loading...