Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni ustarabu au ushenz......?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jompyain, Mar 26, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unampa lift mtu kwa gari yako na ndani ya gari redio inapiga mziki mororow
    akishaingia ndani ya gari unamuona anatoa simu yake, kisha anawasha redio ya sumu yake,

    nasimu ni mchina, nyingi sauti zake zipo juu, je utamshusha au utazima redio ya gari yako msikilize redio ya ndani,
    ya simu yake?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    itabidi nimwambie ashike adabu yake......
    nimpe lifti halafu anibugudhi.....no way....
     
  3. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Anahitaji kuelimishwa tu, kwamba huwezi kusikiliza nyimbo mbili kwa wakati mmoja inakuwa ni kelele. Zaidi mwambie awe na spika za masikioni kwa kuwa anaweza akawa anawasumbua watu wengine kwa kuwa si kila mtu angependa kusikiliza wimbo anaotaka yeye.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mshushe hapo hapo mweee
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yeyote alietia mikono yake shambani kwa kazi akigeuka nyuma tu hafai katika kazi we zima radio yako akishuka utaiwasha,atatoka na kisimu chake cha mchina atakuachia radio na gari yako
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    mshushe tu....
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si kila mmoja asikie anacho taka....!!!

    Wewe sikia ya gari na yeye asikie ya simu. Si ndiyo maisha ya uswazi. Nyumba moja ina vyumba sita na kila chumba kuna mpangaji na kila mpangaji anawasha redio yake kwa sauti ya juu na wimbo tofauti. Faida yake ni kwamba unasikia vyote kwa wakati mmoja.
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Namwambia awe mstaarabu...
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    There is a way Preta,...ni kwamba unamwacha ili kila mtu asikilize yake_wewe na mziki wako mororo na yeye na redio yake ya simu tena ya mchina yenye kelele...ahahahahahaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama hana adabu utamwambia ashike nini sasa?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    na zilivyo na kelele hizo simu.......ka mende kaingia masikioni......
    u mzima wewe binafsi.....nimekukosa na leo nilikuwa maeneo ya kijiwe chako cha kung'arisha viatu.....vp umehamia wapi....?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    he!....
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mimi mzima,..bado nipo hapo kijiweni naendelea na kazi yangu ya kushona na kung'arisha viatu,...kwa hiyo leo umeninyima riziki ya kukubrashia viatu...acha roho mbaya bhana,..lakn usijali siku hizi wateja wengi_si unajua mambo ya uchaguzi mafisadi wote wamehamia hapa a-town.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Answa Pliz..!
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    simple tu unaweka volume button kunako maximum au kwenye +
     
Loading...