Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, huu ni upungufu/ukosefu wa nguvu za kiume?

Discussion in 'JF Doctor' started by mchajikobe, Oct 7, 2009.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kunatatizo linanisumbua sana, tatizo lenyewe ni kwamba ninapokuwa na mwanamke, kabla ya kufanya lile tendo mashine huwa inasimama sana lakini pale nikitaka ku Do tu mashine inalala,hii inasababishwa na nini?

    Nimeshaulizia kwa madokta lakini wanasema ni phsychological problems, kutokuwa na hisia, lakini mpaka sasa hali hii inaendelea tuu, nakosa raha kabisa naomba mnisaidie juu ya hili, sababu haikuanza muda mrefu lakini imeshajitokeza sana.

    Asubuhi jogoo kama kawaida anawika,tatizo nikwamba nikitaka ku doo tu,analala!!
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mhh...kazi ipo ngoja tusubiri wataalamu wakusaidie maana tatizo lako ni ishu....kushindwa kudoo inaondoa heshima....
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yes, it is psychological. Mbele ya mwanamke unashtuka na kufadhaika. Yawezekana unakuwa hujiamini kama utafanya vizuri. Hii inatokea hasa kama mwanamke mara yako ya kwanza kukutana naye. Jaribu kutulia, kujenga confidence na kuondoa wasiwasi/woga.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Nadhani jamaa anakuwa anahofu jinsi atakavyo perform na matokeo yake hofu hiyo inamwondolea concentration kutoka kwenye kumega na kwenda kwenye kuwaza jinsi atakavyomega.
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwambie huyo shost amshike shike jogoo kama akilala, labda itasaidia kumuamsha na itaweza kufanya na wewe hujiamini.
     
  6. M

    Mijicho Senior Member

    #6
    Oct 17, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kaka,kuna mambo mengi unaweza kufanya kuepuka hilo tatizo lako.
    1.Jaribu kulala nae /kumzoea huyo mwenza wako,namaanisha waweza kulala naye bila ku-do,tena mkiwa naked.
    2.Waweza kutumia kidogo kama wine hivi,au ka beer hivi itakusaidia temporary kuondoa wasiwasi .
    3.Usisahau kutumia condom
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Anyhow it is strange BUT may be a common thing!!
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna masuala mengi hapo inatakiwa uyaeleze,

    Je , hali hiyo hutokea sababu ume vaa condom, kuna wengi wakiwa wanataka ku do wakiona condom tuu kitu kina lala.

    Je , huna haliyetote ya ki bisexual, labda una matamanio zaidi kwa male kiasi cha kushindwa ukiwa na demu.
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nashukuru sana mkuu!!!
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nashukuru sana mkuu!!
     
  12. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nope,hutokea once nikitaka kuvaa kondom ndio hulala,lakini siwezi sema labda husababishwa au nina alergy na kondom,b 4 that nilikuwa navaa fresh na hailali,imetokea suddenly tu,sasa sijui nini chanzo,kuhusu u bisexual mimi huwa sina hisia hizo since day one!!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndg kwanza pole kbs,

    Hivi ni demu/mke wako? i.e ni wa one night stand?

    Siajabu Mungu anakuepusha na kitu... it could be good sign.
     
  14. m

    mkali G Member

    #14
    Sep 5, 2015
    Joined: Sep 2, 2015
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nina swali huku.

    Nifanyaje nikitaka sex tu uume unasinyaaa?
     
  15. M

    MZEE RAZA JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2015
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 1,474
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Muone mzizi mkavu akupe dawa za nguvu za kiume!!! Hiyo ni ishara ya upungufu wa nguvu za kiume!!!
     
  16. m

    mkali G Member

    #16
    Sep 5, 2015
    Joined: Sep 2, 2015
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Khaaa... Njia nyingne je yakufanyaa
     
  17. M45

    M45 JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 562
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tumia erecto babu usisubiri kukandwa
     
  18. m

    mkali G Member

    #18
    Sep 5, 2015
    Joined: Sep 2, 2015
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Erecto nd nn hyoooi
     
  19. M45

    M45 JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 562
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Erecto ni dawa ya nguvu za kiume ukianza kupiga mchezo ni zaidi masaa nane ngoma itakua chuma tu inauzwa elf mbili tu phamacy
     
  20. m

    mkali G Member

    #20
    Sep 5, 2015
    Joined: Sep 2, 2015
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Haahaaaa.. Hy ntakuwa depndcy
     
Loading...