Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je huu ni ujio mwingine wa the Utamu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Sep 9, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wana jf..katika pita pita zangu katika mitandao nimekutana na hizi blog moja inaitwa mzeewasupu na nyingine inaitwa maishamatamu..kwa kweli nimeshangaa sana...kuona picha za wadada wa kitanzania..watu maharufu na wengine watu wakawaida wakiwa wamepiga wa kupigwa picha za utupu.....inasikikitisha kama si kufurahisha na kuhuzunisha.....

    Tafadhali..Tembelea...www.mzeewasupu.blogspot.com..ujionee mwenyewe..

    Angalizo ..hivi hakuna uwezekano wakusajiri hizi blog?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ngoja nichekie kwanza!!nitarudi,manake nilikuwa nazitafuta kweli
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani link umeikosea hembu gonga hapa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mbona blog haipatikani?
    <br />
    <br />
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ze uta....mmmm
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    inaelekea wa2 wanaimiss sana Utamu
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    sizinga-hapo we click sehemu inayosema i want to continue,mkuu usiniangushe try again
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wakubwa mbn mie naona,tena kn pic ya mtt wa kigogo yuko naked
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wadau kazini..
     
  11. u

    ureni JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Du si mchezo,no comment
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ila hyo maishamatamu, mwanzon kabisa anakataza watu kujipiga picha hasa wanafunz na kumtumia. So unajilipua alaf unamtumia...
     
  13. V

    Vancomycin Senior Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mH.JAMANI..............
     
  14. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm sioni kama kuna kipya watu wanataka kujifunza katika hizi blog zaidi ni marudio tu...maana kama ni uchafu uko wa LIVE wala co wa kuangalia kwenye comp...kwa iyo acha wadau watupie tu!!!
     
  15. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm sioni kama kuna kipya watu wanataka kujifunza katika hizi blog zaidi ni marudio tu...maana kama ni uchafu uko wa LIVE wala co wa kuangalia kwenye comp...kwa iyo acha wadau watupie tu!!!
     
  16. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hakuna biashara inayolipa kama nudity mi naona wabongo tumechelewa kwenye hii million bussines, kisheria hakuna sheria inayombana mtanzania kuanzisha gazeti au website za kikubwa.kisa ya ze utamu kufungwa ni ile picha ya kikwete,jamaa angekuwa mjanja leo angekuwa kabilionea.SEX SELL THAN OIL
     
Loading...