Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni mtego au biashara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Apr 7, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi nimepokea ujumbe unaniambia niandike neno ndugu kwenda
    namba 0716 634785 kisha nifuate maelezo yaani maelezo ya kupata
    msichana ninayemtaka kwa kustarehe nae leo hii au siku nyingine yoyote
    ile kwa kiasi fulani cha pesa

    mimi sijafanya hivyo lakini inawezekana huu ni mtego fulani hivi kwa
    watu


    wadau muwe makini kama nanyi mme pata ujumbe kama huu jihadharini
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Tanzania!
    ufisadi kila kona! kila nyanja, waktai wengine tunawaza kupata viongozi bora wengine wanawaza kuwapa akina Shy wanawake!

    Shy hawajui kuwa wewe una aibu?? nijuavyo hizo meseji wengi wata respond na wengi watalia wewe subiri utasikia tu!
     
  3. M

    Makelele Member

    #3
    Apr 7, 2009
    Joined: Sep 23, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jee akitumiwa msichana huo ujumbe, inabidi afate maelezo ili akasagane?. Ama kwa wasichana kuna vidume vimeandaliwa. Maajabu!.
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    me mbona nimejiunga nao ,na tayari nimepewa mrembo mzuriii,na nili enjoy nae kusema kweli,hii service bab kubwa sana.
     
  5. K

    Kilambi Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa! mwenzio Masanilo ndio ushampatia dili! lazima keshapiga hiyo namba na akirudi atatupatia tu majibu,
     
  6. Amosam

    Amosam Senior Member

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana na mambo ya kumkasirisha muumba,ndio maana mafisadi TZ hawaishi.
     
  7. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tusiandikie mate ilihali wino upo,Nimetuma ujumbe sasa hivi ,Na bila kupoteza muda nimejibiwa hivi,"Club 2WASILIANE;asante kwa SMS uliyotuma.Mitambo inafanyiwa kazi kwa muda,ikiwa tayari utajibiwa."Hii ina maana ni jambo lipo katika mitambo ya wenye simu(Service Provider) sasa ni aina gani ya biashara mie naelewa ni uchumaji wa vijisenti vya wajasiriamali wetu na walalahoi tu.Mtindo wa jinsi hii niliuona kule South Africa wewe unajisajili kisha wanakutumia taarifa mbali mbali za huduma hizo kisha unakatwa mihela,Nadhani hata hapa imeanza kushika kasi kwani kuna michezo mbali mbali inachezwa unailipia kwa njia ya simu.Basi na huu ni mmojawapo.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kweli au porojo tu?
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwani jamani hamkusikia lile danguro la wachina. walikuwa wanatumia the same technique kupata wateja. Its for real ndugu yangu usidhani ni kutegwa. Ndio maendeleo ya science and technology.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unarahahisishiwa huduma huna haja ya kwenda Ohio,Magomeni,Kinondoni,Buguruni au Manzese ukatega wewe unavuta wire tu...simple.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tutakwisha shost.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Najua kwa muda huu mtakuwa na data kamili wale mnaopenda kufanya majaribio.
     
  13. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu,hebu tuwekane sawa basi;ina maana hii kwa wanaume tu?Endapo kama mwanamke atakuwa ametumiwa huo ujumbe na akafata maelekezo sasa ina maana kuwa wanaume wapo kwaajili ya kumshughulikia?!
    Kama ni kweli basi inakuwa rahisi kama vilevile kwenda dukani kununua sukari.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu mie kwa upande huo mwingine bado sijasikia inawezekana zipo sina uhakika. Hawa ni wafanya biashara sasa kama kuna wafanyabiashara wa kiume basi nadhani na kwa kina mama nao pia huduma hii inawezakuwepo
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shost acha tu yaani huko tunakokwenda zitakuwa zinatembezwa kwenye matenga kama mchicha majumbani!:mad:
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    hivi ukiachilia mbali suala la biashara hii kuwa ni kinyume na sheria kuna ubaya gani mwingine? hebu fikiria
    1. Kijana hana mke wala muda wa kuwa girlfriend hana kutokana na kwenda race na maisha nafanye?Hapa una call unaletewa unalipa then unasepa.
    2. Kwa kuwa unajua wazi hapa ni biashara hivyo unakuwa extra care na protective gear hapo swala la ngoma linapita kushoto badala kuwa na demu/mchizi unayemuamini kumbe anamega/gwa kichizi na wewe unakula kavu.
    3. Ukosefu wa ajira na waathirika wakubwa ni dada zetu kutokana na mfumo baguzi katika elimu, kwa kuwa kuna hitaji la huduma hii na haihitaji...itasaidia watoto wa kike kibao
    4. Tuna apply ostrich philosophy kwa kuweka sheria zinazopingana hali halisi, badala ya kuweka sheria kuzuia biashara hii bila mafanikio ni bora ingetengenezewa utaratibu unaofaa kwani kwa sasa inafanyika hata kama tunajifanya hatujui tena kibaya zaidi kwa mazingira ya hatari zaidi ikiwa ni pamoja na kuajiri watoto wadogo.
    5. Nchi ambazo zimehalalisha biashara hii zina idadi ndogo ya wagonjwa wa UKIMWI kuliiko sisi TZ( i think kuna mfano wa Senegal lakini naomba nicheck fact hii kwanza)
     
Loading...