Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni mtandao wa wizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutta, Aug 18, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini wana jf.Kuna e-mail zinatumwa kutoka kwa watu wanaojiita wakimbizi kutoka Nigeria na Ghana wapo Senegal kambini.Wanasema wazazi wao wamekufa kwenye Vita.Wanadai wanahitaji foreiners ili waweze kuhamisha fedha kwenye akauti zao.Ukianza utaratibu huo ,mara unaambiwa zinahitajika UK 200 kwa ajili ya kuandaa document fulani,mara UK 5000 nauli ya kusaifiri kwenda Kusaini document Uingereza? Je yamewakuta hayo?
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Huo ni mtandao wa matapeli ndugu yangu! Tena wamesena Nigeria na Ghana. Usiwape taarifa zako. Wakimbizi hawatumiagi njia kama hizo, kwani wanaratibiwa na UNHCR, mashirika ya kidini n.k.
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    wizziii mtupu tupa kule?????
     
Loading...