Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni mgomo wa wauguzi au ni serikali imeishiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Mar 15, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Katika hali inaoonyesha serikali ya CCM imeshindwa kapisa kuendesha nchi leo hii ninapoandika hakuna hospitali hata moja yenye dawa za chanjo kwa watoto...Hospitali nizopitia leo ni pamoja na Kaloleni, Mount Meru, St. Thomas, Kwa Babu, SELIAN, Levolosi..Nilipo wauliza wakasema hawajui itapatikana lini ila wakatuomba tupite kila siku mbaya zaidi katika hospitali ya wilaya(Arusha) yaani Kaloleni hata mizani haifanyikazi kwa wiki sasa hali hio imepelekea watoto kutkupa huduma zote mbili muhimu yaani chanjo pamoja na kupimwa uzito..je mliko wilaya zingine au mikoani kuna hali hiyo au watu Arusha mjini tunafanyiwa uhuni na CCM.

    Na wasilisha
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! Hii hatari mkuu,jaribu kwa dr.mohamed mkuu!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umepita katika hizo hospitali kama nani? Mwandishi wa habari? Ananilea Nkya? , Hellen Bisimba? kwa kitambulisho gani kwa sababu huwezi kuongea na Uongozi wa taasisi yoyote bila utambulisho na kama hujaongea na uongozi wewe ni mpiga majungu tu. Tuambie katika hospitali fulani umeongea na fulani kama msemaji wa hospitali ili tukuamini. Nenda arumeru wanakusubiri Mkatukane wakati mwenzenu SIOI akimwaga sera.
     
  4. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ilishaishiwa siku nyingi sana, wewe ndio unajua leo? Pole sana, hawa ndio Magamba.
     
  5. l

    luckman JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    unatoka chooni hujananii nini make sijui unaogelea nini!we unadhani wenye haki ya kupita hospitalini ni ni watu amaalum?hujui una haki ya kujua kodi yako inatumikaje?we chizi kweli!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Taswira katika taifa.. halafu madr wakigoma kuboresha sekta ya afya wanaitwa wauaji! Serikali yetu ni wauaji wakubwa
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimepita kwenye hospitali husika kama mtanzania...Hii topic haihusiani na mambo ya Arumeru na kutukana kwangu
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tatizo ya watu waliko CCM akili zao hazifanyikazi na hutumia makalio kufikilia, kiasi kwamba hulazimisha nyekundu kuwa njano kitu ambacho hakiwezekani
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimefika hata kwa Dr Mohamed hakuna chanjo.....
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    La ni unjia panda!
     
  11. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hospitali zote za serikali au baadhi? nadhani ungesema kuwa hospitali za baadhi ya wilaya au mkoa etc etc na SIYO ZOTE ! unapotosha
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...thatha twajua kuwa akili zako umezibinafsisha kwa m.a.g.a.m.b.a kwa hiyo kila kitu kinacho-hijita uelewa lazima ukimbie ukaombe kibali kwa hao waliokushikia akili...we endelea kushikiwa akili,tuache tunaomiliki akili zetu tutafakali na hatmae tuchukue hatua ya kujikomboa...hatuhitaji kibali cha hao watwana wako kuuona ubadhilifu,uzembe,ufisadi na ulegelege wa hii serikali yako ya m.a.g.a.m.b.a..."thatha amka mdogo wangu"...waambie hao m.a.g.a.m.b.a wakupe kibali cha kusikia japo kwa dakika moja tu,ili uweze kuisikia sauti hii ya ukombozi inayokuita...
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hayo yako ni sawa si ungemuelekeza hizo hospitali zenye dawa ?
     
  14. m

    mzizi dawa Senior Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ao magamba wote pumbavu wakubwa,kila kitu wana pinga,ccm imechoka na serekali yake imechoka wakubali wakatae,wezi wakubwa pesa zavuja jasho zipo mifuko mwao.
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Unashangaa kukosa chanjo? Labda kwasababu zinaagizwa nje ya nchi,kadi za watoto na wajawazito(makaratasi yanayochapishwa hapa tu) hakuna tangu septemba mwaka jana!
     
  16. K

    Kwetu mbali Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Heshima Watanganyika... Tetesi zilizopo ni kwamba Hazina wamefulia... ata mishahara ya watumishi wanasikilizia
    TRA wakusanye ndiyo w/kazi walipwe.
     
Loading...