Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu NDIO UCHUMI WA TANZANIA KUKUA AU KUENDELEA?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 21, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salam wanaJF wenye tafsiri kamili za Uchumi na mgawanyo wa rasilimali za kimaendeleo

    Je uchumi wa Tanzania unakua au unaedelea?
    Je matumizi yakujirudiarudia katika uendeshaji wa shughuli za kiserikali zinatija kiasi gani ktka kukuza Uchumi au kuendeleza uchumi?
    Je uwekezaji wa Mitaji katika sekta mbalimbali Tanzania zinaonesha tija endelevu?
    Viwanda vilivyopo vinazalisha bidhaa zinzojali afya za zasilimali watu wa Tanzania(TBL,SBS,Sigara,Mawsiliano ya simu) au pia viwanda vya ndani vinahuisha vipi uchumi wa Tanzania
    Viwanda vilivyokufa vitafuufuliwa lini?au no current market analysis ?
    Kwanini baadhi ya wizara ziendelee kuwepo angali hakuna tija zinazoonekana? mfano UCHUKUZI,kAZI NA VIJANA,

    Wachumi wa JF nisaidieni mtanzania mwenzenu tafadhali
     
  2. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    More government spending = inflation + socio economic unrest
     
Loading...