Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Huu ndio mwanzo wa Mwisho wa Barcelona?

Discussion in 'Sports' started by leroy, Apr 24, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wamepoteza michezo mitatu iliyopita....
    Wameondolewa kwenye UEFA champions league...
    Wamezidiwa Point nyingi na dalali za kuvuliwa ubingwa wa la liga ni dhahiri...
    JE HUU NDIO MWISHO WA BARCELONA??
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe umenena!
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kila kitu kina msimu wake. Hata Dola ya America ipo siku itapotea mkuu
     
  4. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata ccm ipo siku itapotea
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Itatawala sarafu ya china MUSA
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tofauti na Afrika, Ni ngumu sana kwa Ulaya kuchukua ubingwa wa Ulaya mfululizo.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila uwongo unamwisho wake wamebebwa sn miaka 6 mfululizo,. Timu imekaa kutegemea mapenati na redcard ka azam bana,. Lol!
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye azam umeharibu,soka na ngumi wapi na wapi!?
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usiniamishe kwenye maada wewe baca kwishaa,. Azam gem 3 mfululizo wamuzi wanatwangwa kunanii hapo,. Hata babao simba ashanza kuwachukia wamemwalibia jana
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa mkuu
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kujua mpira wanajua..
    Ila kinachowaponza ni kubebwa..

    Torres alisema mapema kabla ya mechi,kuwa timu bora hupoteza michezo pia!
     
  12. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo mwisho...barcelona bado itakuwa ni timu nzuri miaka mingi ijayo...kilichotokea hapa ni ushindani mkubwa kwenye mpira wa wenzetu...utashangaa pamoja na real madrid kupewa nafasi kubwa kesho wanaweza na wenyewe kutolewa...jiulize ni kwanini pamoja na kwamba brazil wana kikosi kizuri karibu kila kombe la dunia lakini hawalichukui mara zote...!
     
  13. D

    Dr Kingu Senior Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chelsea kapigwa mechi zaidi ya 8, man u kapigwa mechi 4 za ligi kapigwa ucl na europa. Barca kafungwa mechi 3 tu msimu huu hadi sasa. Ukiangalia hapo utajua ipi ni ya kufa. Barca ni taifa jingine talk with data.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama umeanza kuifahamu Barca jana utasema huu ndio mwisho
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwisha nyie wazee wa mbeleko
     
  16. RubenM

    RubenM Senior Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamepoteza 3 zipi? Jana wametoa droo au wamepoteza ??
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    No!mcmu umekua mbaya 2 kwa barca,ila sio kusema eti ndo mwisho wao!
     
  18. a

    abdalah Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwenye mpira kuna kitu kinaitwa ERA,kulikuwa na era ya AC milan 80s man u 90s so era ya barcelona ndio inaishia.
     
  19. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaa kweli kabisa 2015 lazima kipotee
     
  20. RubenM

    RubenM Senior Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna aliyechukua ubingwa Wa UEFA Mara mbili mfululizo tangu mashindano haya mapya yaanze, na hakuna timu iliyowahi kuchukua ubingwa kutoka kundi alilokuwa Barcelona hata Mara moja tangu mashindano haya yaanze..
    JE HISTORIA INASEMA NA INAWEZA KUTUONGOZA KTK HILOOO????
    NEXT SEASON, ingawa bila mabadiliko ktk safu ya mbele na Kocha bila kuachac watu muhimu nje na kumweka Tello mmmh itakuwa bado mpaka abadilishe pale mbele apate TALL STRIKERS
     
Loading...