Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huku ni kuwajali wananchi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, May 12, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Jana kwenye taarifa ya habari ya channel 10 kuna habari ya kusikitisha juu ya wananchi wa serengeti ambao wanapakana na hifadhi hiyo,Kundi kubwa la tembo limevamia na kuharibu ekari nyingi za mazao yao ambayo walitegemea kuvuna kati ya majuma 2-3 yajao,lakini ndoto hizo zimefutika ghafla baadya ya wanyama hao waharibifu kuteketeza mazo yao.na hakuna juhudi yeyote ya kuwafidia wakazi hao juu ya uharibifu huo.kingine nilichosikia kuwa ikitokea mnyama ameua binadamu basi serikali hutoa kifuta machozi cha Shilingi 20 tu!wapi thamani ya binadamu na mnyama?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ah, hata mimi nashangaa. Mapato yanayopatikana kwenye mbuga huchukuliwa na serikali, sasa kwa nini maafa kama hayo yanapotokea tusigawane keki ya taifa?
     
Loading...