Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Housegirl naye?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 5, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Wadau kuna mahali sipaelewielewi hivi!Hebu tutupie macho nako!

    Mke kaleta House girl kutoka huko Kondoa mpakani mwa singida mchanganyiko na mnyiramba na Ukoo waki iraqy!!!Nadhani umenielewa!Hiyo ni hybrd..............Lakini cha ajabu mke eti hataki nimtume kunichemshia maji wala kumtuma kazi zinazofanana na hizo ukizingatia mimi narudi usiku kutizama worldcup!hataki yeye afungue mlango na baya zaidi yeye nimtumishi akienda kazi za usiku basi lazima huyo wife hatafanya mipango mapema kuwapeleka watoto kwa mama mkwe au kwetu kwakisingizio bibiyao kawaita nahousegirl naye anaondoka!!!!Hivyo nakuwa napata tabu sina wakumtuma Hapo inanibidi nipakuwe mwenyewe vitu kama hivyo!!!Namimi ninalipa mshahara!!!
    :behindsofa:

     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mhhh unalako jambo
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kupakua napo ni ishu kama kimeshaandaliwa?..mbona wengine wanapika kabisa! cjui kwanini ctakagi housegal coz ya vijimambo kama hivi, wee unataka abaki hapo wafanye nini kama kla kitu kipo shwari? mkeo anakujua ndio mana anawapa transfer hao c bure.
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cjui ni uvivu wa kusoma lakini sijakuelewa sana! shida ni nini? kama mama anakataa usimtumie housegirl inabidi zile kazi ambazo ungependa kufanyiwa na hg afanye mama. na inaelekea jinsi ulivyomsifia huyo hgirl, lazima mama awe na wsiwasi nawewe
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nini tatizo hapo? Si kakuepusha na shari ama?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kama unajua kusoma katikati ya mistari, swali hapa ni KWANINI MAMA ANAMKATAZA?
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwandishi ni BAZAZI mzoefu na inaonesha amekwisha wafukuzisha mahasigeli kibao hivyomama ameamua kula naye sahani moja.
    Nina hausi geli bomba kinoma ila nina mtreat kama binti yangu anayehitaji ulinzi wangu ili atufanyie kazi vizuri na kwa kujituma.

    Nashauri mllamikaji asiendelee kulalamika bali achukue jukumu hata la kujisafishia sahani yake baada ya kula GADEM
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mama anaona hiyo kazi anastahili kuifanya yeye na sio hg...
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angetoa maelezo yote ingekua rahisi kujua, kwa jinsi alivyomchambua huyo dada yani ni halfcast vile wa kiiraqy lazima mama asimruhusu yaweza kuleta infidelity hapo.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ataifanyaje wakati yuko kazini?

    Ahaa kwahiyo angekuwa mnyakyusa/mhaya/msukuma ingekuwa poa...Infidelity ruksa!!
     
  11. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alafu aspirin kuna kazi anastahili kufanya hgirl, eti kumwekea mr maji bafuni no kama bafu nile za uswahilini sawa nikiwa sipo ayaweke lakini kwa hapa kwangu hali hairuhusu kupeleka maji bafuni na kupakua chakuala kikiandaliwa kinawekwa mezani baba tasave mwenyewe na nikiwepo ni mm nitamsaidia maana najua anapenda hivyo.
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi unawajua wakoje? yani ni kama alitaka kusema msichana anausoft wa asilia nywele ndefu zisizohitaji dawa, yani hapa katuzuga tu. sasa lakini we aspirin we kwann uanze kumsifia hgirl si nae ataanza kukuchekea na mwisho we nn? na how come niko kazini baba hom?
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Labda wewe kiwembe
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hivi akiniwekea maji bafuni kuna ubaya gani?
    Unaweza kuwa unafanya kazi za shifti. Sasa umeingia night nami nataka kuoga. Housegirl akiniwekea maji bafuni ishakuwa nongwa?
     
  15. Salha

    Salha Senior Member

    #15
    Jul 5, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hIZO NI KAZI ZA MKEO JAMANI MIMI NA UKUBWA WANGU CJAWAHI KUMUWEKEA BABA MAJI ANAWEKA MAMA NA KILA KITU CHA BABA ANAFANYA MAMA KAMA HAYUPO KWA MAANA YA KUSAFIRI NDO TUNAFANYA SIE ILA HOUSGAL HAUSIKI SEMA aSPRIN UNAPENDA SANA KUDUMISHA MILA NDO MANA UNATETEA
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe umekatika mikono? jamani hata kuweka maji bafuni inakuwa tabu! huyo mama kafanya vizuri kuwa transfer hao mana baba analalamikia mbinu zake kuzimwa...hakuna lolote.
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada inaonekana siyo mwaminifu ndo maana anampa mke wake kazi ya ziada mi namshauri amuombe mkewe msamaha na aache kabisa hiyo tabia
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wakiwekewa maji bafuni na hg watalalamika mwanamke anamuachia hg kila kitu ndio mana ikawa ya kuwa, cjui nikamtamani, shetani akanipitia, wakiwekewa wanaona wanabaniwa....hanawa jema hawa binadamu.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo tunashindwa kuelewana. Kama wewe unaweza kumuwekea baba yako maji bafuni wakati mama hayupo. Kuna ubaya gani housegirl akifanya hivyo? Au ulivyomuwekea baba yako maji bafuni ulipata ujauzito?
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Abiria chunga mzigo wako inaonekana huaminiki wewe..
    Kwa hapo ulipoanza sijui ni mu- Iraqy sijui mbarabeidi una lako jambo(sentesi yako inavuta hisia)
     
Loading...