Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hizi kamati za bunge zinamanufaa yapi kwetu watz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Feb 23, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wana jf mimi maoni yangu kuhusu hizi kamati za bunge ni kama uvujaji wa pesa. Hizi kama zipo lakini matatizo yako palepale leo utasikia wapo ziara mtera, mara wapo bagamoyo kwenye vikao wiki nzima, wapo ziarani uganda kujifunza na posho zao nono je hii ni nini??
    Je na nchi za watu kama us,uk,uarabuni, kenya, uganda, nigeria, rwanda wana hivi vitu au tumecopy kutoka wapi na je hii ilikuwepo tangu enzi za mwalimu.

    Naomba maoni yenu mimi binafsi naona kama kuhujumu uchumi na je ukumbuke kuna mawaziri vivuli nao wanakazi ya kufuatlia serikali, je na wao wanalipwa??
    Kama ni hivyo piga total budget ya hizo kamati na mawaziri vivuli.

    Hapo mtaendelea kweli na kama chadema wangechukua nchi je wangevunja hizo kamati
    au tuiweke kwenye katiba

    maoni yenu
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kimsingi kamati za bunge ni mradi wa wabunge kula posho tu lakini hazina kazi yoyote zaidi eti ya kuishauri serikali
     
Loading...