Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,Hillary Clinton anakuja Tanzania?

Discussion in 'International Forum' started by Isae, Jun 22, 2010.

  1. I

    Isae Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Leo aubuhi katika habari za magazeti nikasikia kuwa Hilary Clinton anategemea kuja Tanzania kutembelea miradi inayofadhiliwa na Marekani.Kama kuna mdau mwenyedetails naomba kwani sukusikia arrival date na schedule kwa ujumla. Je ni hilo tu au kuna zaidi.
     
  2. RealDeal

    RealDeal JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ??????????????????????????????????????????????????????????????
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Alikuja Bill Clinton wakati akielekea Pretoria kuangalia mechi ya USA vs Algeria..
     
Loading...