Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili tatizo linaweza tatuliwa vip

Discussion in 'JF Doctor' started by p_prezdaa, Aug 25, 2012.

  1. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna jamaa yangu mmoja wa karibu juzi kaja ananiomba ushauri ni nini afanye hili kuondokana na tatizo lifuatalo

    jamaa ana mpennzi wake anampenda na anavyosema mpenzi wake pia anampenda, lakini kisanga kinakuja hapa jamaa wakiwa katika mambo flan round ya kwanza inakuwa pouwa, msala anasema kuanzia round ya pili, kwanza jogoo wake amawika vizuri japo anasema kwa kuchelewa, lakin chakushangaza anasema kuwa jamaa akiwa tayari jogoo kawika anavaa mpira ili mambo yaendelee, ajabu kabla ajafanya kitu jogoo analala tena akivua mpira na kujaribu kama anataka wafanye mambo yetu yalee bila mpira jamaa anawika tenaa, akisema avai mpira jamaa analala kama sio yeye vile na kali kuliko anasema ata akijitahidi asimame akiingia kwenye hekaya yake anafika kwa kilele mapema mnoo na kumwacha mwenzio akiwa na matamanio na hamu tele sasa jamaa anaogopa kuibiwa mali zake kwani hayuko tayari kumpoteza huyu mtu wake kwa tatizo hilo, na anasema kuwa mwanzo wa mambo alikuwa fiti sana na huwezo wake ulikuwa mzuri sana kwenye yale mambo sasa jf doctor huyu jamaa anaomba ushauri wa nini chakufanya na je anaweza kulimaliza vp hili tatizo?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole sana p_prezdaa
    japo umetumia nafsi ya tatu sijui ya nne.!

    kama zamani ulikua fresh,
    basi ina maana kuna kitu unatumia kwa sasa kinamaliza nguvu za kiume!

    cha msingi komaa na vyakula vya asili zaidi...
    kama unatumia aina yoyote ya madawa ya kulevya pia uache...

    na unapokua kwenye tendo utulie...usipanic wala usiwe na roho ya uchu sana! ukipania sana game ngoma inasua...
    pia joto jiingi linachangia...jaribu kufanyia mapenzi sehem yenye hewa nzuri...AC au feni...kwa ujumla pawe na kaubaridi...utafurahia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sio mimi kaka ningekuwa mimi ningetiririka kwani haya matatizo ni ya kawaida kwa sana now days mkuu ni jamaa wangu wa karibu sana
     
  5. k

    kanewi Senior Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 160
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mpatie nyagi ndogo kabla ya gemu
     
  6. health

    health JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwambie jamaa asijutie ila ni tatizo la kawaida kama yalivyo mengine. Msaidie kwa kumpa kuniandikia kwenye email yangu hii ishealthy@hotmail.com na atasahau kabisa tatizo lake kwa njia iliyo bora kwa afya yake
     
Loading...