Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili ni sahihi kufanywa na bunge letu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pukudu, Jul 25, 2012.

  1. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    leo asubuhi katika kikao CHA Bunge mwenyekiti wa kikao mh. Jenista Mhagama wakati akihitimisha kipindi CHA maswali na majibu, alisoma tangazo lililokuwa linahimiza matumizi ya bidhaa za Azam, ingawa mwishoni alihusianisha na mambo ya Mpira I.e mechi ya Jana.
    Je ni sahihi kwa bunge kuhimiza matumizi ya bidhaa za kampuni Fulani?
    Je Azam atakuwa hajakiuka Sheria za ushindani? Kwa kutumia muhimili wa Dola kutangaza bidhaa zake?
    Je washindani wa Azam hawawezi kudai fidia? Au na wengine watumie mahakama au serikali kutangaza bidhaa zao?


     
Loading...