Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili ni kosa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by baina, Nov 7, 2011.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf ni kwamba kuna rafiki yangu jana alikuja kwangu kuangalia mechi kati ya fulham na t'ham akiwa amevaa shati la ccm, na kabla hajakaa nilimsihi aondoke mara moja kwa sababu zifuatazo:
    1. Watoto wangu wanakosa sukari kisa ccm,
    2. Hali ya maisha ngumu kisa ccm
    3. Shureni hata test tubu hamna kisa ccm
    4. Kila siku ni bora ya jana kisa ccm, n.k
    kwa hali hii niliona siwezi kuona maisha yanakuwa magumu halafu eti wana ccm wako kwangu wanaangalia tv yangu binafsi na mbaya zaidi watoto wangu ambao sijui maisha yao yatakuwaje wakiwepo. Maamuzi haya ni sahihi?
     
  2. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,461
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Elimu MBOVU kwasababu ya CCM...

    250487_152101058196488_100001897841777_327978_5672776_n.jpg
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hukuwa sahihi hata kidogo, umemdhalilisha huyo rafiki yako kisa eti CCM. Mimi kuwa CCM au CDM hakunisaidii sana mpaka nijenge ukuta mkubwa kiasi hicho. Nakushauri kama kweli ni best yako mwombe radhi japokuwa baadhi ya watu hawataweza kunielewa kwa chongo la ushabiki.
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Vipi BICHWA lake halikuwa limekaa kaa kama la CCM?
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hakumchapa vibao?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Hebu niambie wilaya ya YUMBE iko mkoa gani nchini Tanzania
     
  7. a

    actus Senior Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inavyo elekea wewe hata kama mwajiri wako ni kada wa ccm unaweza kuacha kazi.unanikumbusha mdau fgulani aliamua kunyeshewa na mvua na rafiki yake ana miamvuli miwili yenye nembo ya ccm akakataa kutumia kisa ccm.kama haitoshi likaja daladal lenye bendera ya ccm na chata kibao za ccm hakutaka kupanda.huyo mtu ana msimamo kama wako tena ansema gari linaweza kupinduka kisa bendera ya ccm.
    ungemshauri tu na kumweleza vip maisha anayafaidije kwa kua kada wa ccm???hapo ndo ungejua kwa nini yeyey na shati za ccm au mpaka ringtone za ccm?unaweza kukuta ni mwana mtandao,fisadi na kula yake ni ubazazi wa ccm?hajali haya yanayoendelea.maana wanadai MAWETHUBUTU,WAMEWEZA NA SASA WANASONGA MBELE....
     
  8. W

    Wababa Senior Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala hukukosea mkuu, ungemfungulia na wale mbwa wako wang'ate hata nyama ya ****. Shwain huyo haoni life ilivyo gumu kisa ccm hao.
     
  9. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kukosa kuvumiliana kwa mbaaaaaaaaaali naona kama kimbali inakuja bongo
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ungemtandika na viboko ili atie adabu! Na kuanzia leo huyo asiwe rafiki yako tena..!!
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kutofautiana itikadi ya chama sio UHASAMA.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Watu kama wewe ndio mnafukuza wenzenu mpaka kanisani kisa eti kaipigia kura CCM
     
  13. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duhh,,ff we noumer! Kanisa linaingiane hapo tena?
     
Loading...