Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hili la wanaume lina ukweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa D, Mar 30, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF;
    Kuna rafiki yangu nlikuwa naye majuzi kati. yeye ni Daktari ila aliniambia haya kuhusu mahusiano kwamba:
    1. Mhasibu yeyote lazima katika maisha yake siku moja atafanya mapenzi na house Girl
    2. Daktari lazima atamuonja nesi
    3. Mhandisi lazima katika maisha yake atamlamba Sekretari hapa pia yupo mwandishi wa habari
    4. Mwanasheria na bar maid huwa hapatoshi hapa pia yupo mwanasiasa
    5. Mwalimu lazima anuse kwa mwanafunzi katika maisha yake
    7. Polisi/mwanajeshi hawaikosi zinaa ya Changudoa

    JAMANI MAONI YA HUYO DAKTARI YANA UKWELI WOWOTE?
    Je, wewe katika tasnia yako ulishawahi kuingia kwenye orodha hiyo?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yana ukweli....bado naishi pengine nitaingia kwenye orodha kabla ya kufa...:washing:
     
  3. D

    Deo bony Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo jamaa amegeneralize coz when u came to individuality ni tofauti kabisa
     
  4. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Somehow kuna ukweli
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kazi na ngono @ work
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Inawezekana lakini siyo lazima sana maana mwisho wa siku ni matatizo ya mtu binafsi
     
  7. A

    Annony Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan hakuna mambo ya msingi yakujadili tena ni ngono tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu! Kweli aziniye na mwanamke hana akili! Ndiyo kusema akili zimeshawaisha baada ya zinaa au? God forbid!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    daahhhh
    kwa kweli naona
    huyo Doctor ana PHD
    ya kufuatilia maisha ya watu
    na je anaweza kutibu hayo matatizo
    oooppppsssss my bad naye yuko kundini mmhh
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukweli wowote, hizo ni tabia za mtu binafsi!!
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uliyosema yana ukweli kabisa na mojawapo ilikwishawahi kunitokea.
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhh!!!The Boss and secretary in the red Capet
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hamna alipokosea
    Kila mutu inakula kazini kwake bana.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,401
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Mfanya Biashara anakula wooote hao waliotajwa.
     
  14. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna uhusiano mkubwa sana maana nguvu yote ya kupenda inatokana na kuona. Katika hali ya kwaida unamuona sana mtu unayefanya naye kazi au kukaa naye. Hili la Bar maid ni pana sana. Bar maid huwa ni wanawake wa wababa WALEVI regardless ya profession zao. Ukiwa mpenda pombe LAZIMA utachukua bar maid. Anayebisha ajitokeze tumuone.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We unaeuliza umeshatembea na anaefanya kazi karibu na wewe au uliyepair nae kwenye hizo sijui assumptions za rafiki yako?Jibu lako litakupa mwongozo!
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mhasibu lakn sijawahi na wala sifikirii kuna siku ntamlamba house girl,............huu ni uzushi kama uzushi mwingine wa mitaani
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Madereva nao vipi?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo hata mhasibu wa kike atatembea na housegal?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    madereva na makonda.
     
  20. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunaposema Wazaramo ni wavivu hatumaanishi wote ni wavivu bali asilimia kubwa ya wale walochunguzwa. Ni kama Wajapan waliporusha zile Toyota kiwandani ili zikafanyiwe marekebishwa, haikumaanisha Toyota zooote zilikuwa na hitilafu bali baadhi yake.

    Hicho ndicho nlichomaanisha!!
     
Loading...