Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili la umalaya lina ukweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sungurampole, Jun 23, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana nimekutana na bwana mmoja aliyesema maneno amabyo si ya kawaida lakini yakaelekea kuleta maana.Alisema kuwa CHANZO cha matatizo la maadili, mamba za wanafunzi, nyumba ndogo, ubakaji na kuvunjika kwa ndoa nyingi na yanayofuatia ikiwa pamoja na watoto wa mtaani ni kukataa ukweli kuwa huduma MALAYA ni muhimu. Akaelza mengi jinsi miaka ya nyuma kabla ya UKIMWI mambo yalivyokuwa poa – unahitaji huduma unapata – unalipia unaendelea na shughuli zako.

    Nawasilisha
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mhh ka sijakusoma vile! Hebu fafanua
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona iko open? kuwa zamani wenye ugumu wa kuapata huduma ya majambos labda wako mbaili na wenza, hawajavuta wenza(mfano boys shuleni/chuo) walikwenda mitaa fulani na mambo yakawa safi alitaja mfano mtaa wa Mafuta mjini Moshi - sijui iko wazi jadili
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    alieyasema hayo nadhani ni bujibuji a.k.a mzee wa mbombo ngafu. Maana kila usiku utamkuta maeneo ya Bamaga na Mori akinegoshieti bei na wafanyabiashara wa K a.k.a kinu
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mbona sasa hizo huduma kwa sasa ziko nyingi na kila mahali lkn maadili yanaporomoka vibaya? Kuliko zamani ambazo hizo service zilikuwa za kujificha
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SM, Kama huduma hiyo unaithamini kiasi hiki, je wewe utamfundimha mwanao umalaya ili ahudumie wakware? Make mkuki kwa nguruwe........ Anyway, tatizo hapa ni maadili (ya kitanzania) kupotea. Kwani umesahau zamani vijana walifikisha miaka 30 bila kungonoana wakisubiri ndoa? Katika mazingira hayo UKIMWI hauenei sana. Leo hii Valentine day kijana lazima afanye ngono hata na mtu asiyemjua, eti anasheherekea kupendana! Zamani ukishafunga ndoa, funguo za talaka unameza na hazipatikani tena. Watoto wenye matatizo walilelewa na jamii yote kwa ushirikiano.



    A MAN WITHOUT MORALS IS WORSE THAN A JUNGLE ANIMAL.
     
  7. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vema kujua Zamani yako ni ipi? ya huyu bwana ilikuwa ya miaka ya 70 na kidogo 80
     
Loading...