Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili la iringa litaingia akilini mwa shigela?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Sep 3, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni katika mauaji yaliyofanywa na POLISI pale Morogoro Shigela ambaye anajiita kijana wa CCM na anatambulika hivyo na Wanaojiita vijana wenzake pale CCM, alisema kuwa mauaji ya Morogoro hayaingii akilini kwa kuwa POLISI waliwaona CHADEMA kwa nini waue mtu asiye CHADEMA na akasema kuwa lile haliingii akilini mwake na kama haliingii akilini mwake basi CHADEMA walihusika.

    Swali la kujiuliza hili la MUFINDI limeingia akilini mwa SHIGELA? na kama limeingia je ni POLICCM ? kwasababu policcm waliwaona waliokuwa wakifungua tawi iweje wakamuuua mwandishi wa habari?
     
  2. D

    Determine JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    swali zuri
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shigela sio kijana ni mzee yule magamba yanafoji hadi umri.......huwezi ukawa kijana alafu akili zimepauka kiasi hicho....propaganda na kushirikiana na polisi wapumbavu kuua raia
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Shigela hana lolote anaujua ukweli kuwa polic ndio wahusika wa mauaji lakini kwa kuwa yupo chama cha mauaji anakanusha ili aendelee kufaidi vinono vya ccm.
     
  5. wizaga

    wizaga Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli sio kijana shigela hana aibu hasa unapoongelea mtu kupoteza uhai,shigela ameongea kupitia taarifa ya ITV kuwa haiwezekani kila mkutano wa chadema mauuaji yanatokea amesema chadema wajipange na wajipime kwa mauaji hayo
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Ni ngumu saana kwani ni poyoyo
     
  7. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mbona shegela anaongea kama amelewa vile ? Anakula unga niini ? Au madaraka ua yana lewesha hivi ?? Mbona simwelewi
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ebana huyo Jamaa nilikuwa Simfahamu ila Nimetizama ITV jama ni Lizee mno hivi Umri wa Vijana wa UVCCM mwisho huwa ni Miaka mingapi? Hta Mtoto mdogo asiye na akili Timamu hawezi kuongea Pumba kama alizoongea Huyo Shigela eti Viongozi wa Chadema wajiulize kwa nini kila Mikutano yao watu wanauwawa? yaani hana akili japo kidogo kuona nani huwa anaua au kuanzisha fujo? wakati ni wazi Police ndio wafanya fujo Tanzania nzima tena wakiwa wamepewa maagizo na wao ccm
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Kwani shigela nae ni kijana?
    - na kama ni kijana, ujana mwisho miaka mingapi maana 2005 nikiwa na miaka 18 nilianza kuitwa kijana na jk alikuwa na 55yrs nae niliaambiwa ni kijana mwenzangu.. Au ukiwa mwana'ccm mtu huzeeki?
     
Loading...