Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Hijabu ina thamani kuliko Uhai wa binadam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Julius Kaisari, Oct 12, 2011.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hili nalo ni la kushangaza. Hivi kipi chenye thamani, HIJABU au UHAI wa binadam aliyeumbwa na Allah? Mbona sijawasikia Bakwata au shura ya Maulamaa? Mufti Simba upo wapi? Kondoo zako wanachinjwa wewe unakalia kiti cha kuzunguka. Naomba mwenye ''Ilmu'' aje atueleze kama hijabu inathamani kuliko uhai wa mwislam kijana yule aliyeuawa kinyama.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa, rudia kuongea kwa sauti ya juu kidogo.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jaribu Ku Edit ilete maana.
     
  4. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msijifanye hamuelewi,akiandika openly,invisible anafuta.Anamaanisha BAKWATA walitoa kauli juu ya kudhalilishwa mama wa kiislam kwa kuvuliwa hijab ktk harakati za kisiasa, je hakuna kauli ya bakwata juu ya kuuwawa mwislam Masoud ktk harakati za kisiasa? so kwao hijab na CCM ndio muhimu
     
  5. k

    kiloni JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawajatumwa na magamba!! kutoa tamko. Wanapataga ruzuku kutoka kwa majambazi wa magamba kutoa matamko.
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chadema ni kama yatima tena asiye na ndugu wa kumtetea' tuombe mungu' tutapigana peke yetu na inshaalah tutashinda!
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa hapo si umetafuta hii thread kufutwa tu?
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwani aliyekufa ni wa ccm!? Wale wanatoa matamko kama inawahusu ccm tu! Au hujui?
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini wanafuta lakini?
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona uelewa wako ni mdogo. Au wadanganye wapuuzi wenzako. chadema ina backup ya makanisa na hasa katoliki na baadhi ya waumini watiifu ndani ya ccm. huoni siri za ccm zinavyolikishwa kwa akina slaa? funguka macho kama bado umelala.
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ALafu usishangae wakakuambia huyo Masud alikuwa Kafir tu akaamua kujipa chika Jina...Wanasahau hata kwenkuaga wale wahanga waliouawa Arusha Mmoja wao alikuwa Muumini wao na Aliombewa na ustaadhi mmoja wa Arusha!
     
  12. P

    Positive Thinker Senior Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wamepoteza credibility kabisa mimi binafsi siwatambua bakwata kwani hata sijui wanarole gani katika maendeleo ya waislam Tanzania
     
  13. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Taratibu ndugu, una maana wanaolikisha siri za uozo ni Wakristo? kwa maana hiyo waislam wanaona ni heri uozo ushamiri kisa kuilinda Ccm yao? mbona kuna upungufu wa hekima hapo? Yaani unataka kusema kwamba waislam wamekuwa maswahiba wa Ccm, tena Ccm ile eli iliyomtuma Mahita kutangaza ati kile chama cha Waislam kimeingiza container la Visu,hakifai kuchaguliwa? Leo Bakwata mmekuwa wasemaji wao?
    Okay, tuyaache hayo, je ile kupaza sauti kukemea uvuaji wa Hijabu, mbona haijasikika kwa kiumbe mwislam Swafi aliuawa? Swali langu lipo hapo, Je, kipi kina thamani,?
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapo Ndipo imeeleweka vizuri, maana kuna wengine hawajui hiyo hijabu ilikuwaje na Bakwa nini? Niliomba Aedit ili watu wengi wapate faida zaidi na kwa roho safi tu.
     
  15. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimekupata,edited,thanx
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    bakwata hutoa matamko ka sisiem ndo itafanyiwa mabaya sasa hili wamelimezea..................kununuliwa kubaya
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    utaelewa siku ubongo wako ukimwagika.
     
  18. s

    sir henry Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninawasiwasi na Uchaguzi wa 2015!
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kauli gani mnataka maana mmeanza kuvua hijabu ..

    Mlipoona waislamu hata hawakukasirika (provoked vya kutosha) ..

    Mkaamua kumuua wakala wenu kijana wa kiislam (maskini umaskini mbaya)...

    Laana itawakula nyie chadema na hizo chuki zenu kwa waislamu

    Think aloud
     
Loading...