Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hiii ni njia sahihi kweli ya kujua kama kweli umepata chuo? (kutoka TCU)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jaridotcom2, Aug 14, 2012.

  1. j

    jaridotcom2 Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani naomba kunukuu hii post "Ingia web ya TCU na ulog in kwenye account yako.Nenda kwenye profile yako uclick hapo.Profile ikifunguka nenda kaclick kwenye application 2nd round.Baada ya kuclick itakuja option ya add code ya program kwa ajili ya second round ya selection.Ukiaad hiyo code alafu uje kwenye save changes uclick hapo.Baada ya kuclick save changes itakuja message amabayo itasema kama umeshachaguliwa na hauruhusiwi tena kuomba.Mimi nimefanya hivyo na kuletewa ujumbe huo.

    Angalizo:Application 2nd round inayoonekana baada ya kulog in achana nayo na badala yake nenda moja kwa moja kwenye profile kama nilivyokueleza hapo mwanzoni"
    ....Je ni kweli hili linaukweli? maana mm kinachonishangaza kila mtu anaonekana kapata chuo kwa mjibu Wa maelezo hayo.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Kuna wadau wamefanya hivo na changes zimetokea. Ngoja atakuja kushuhudia.
     
  3. n

    nsunko Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sidhani kwa mtazamo wangu kama nikweli,hyo message nikwa applicants wote (sina uhakika sana) coz kuna jamaa yangu alikua not eligible kwa vyuo 6 afu vyuo 2 ndo eligible na ana div3.16 na vyuo alivyo kua eligible ni vye competion lakini amelogin na yeye kaukuta ujumbe wakua already applied n admitted,xo ts not true wadau wa JF.
     
  4. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemchekia mdogo wangu imeleta meseji hio kama no need to reapply but swali la kujiuliza hata kama baadhi meseji ndo hizo ni sawa kwa sababu selection zishafungwa tangu mwezi wa 7 na 2nd round link ukiifungua bado haijawa ready kwa application!!:flypig:

    TUSIJIAMINI KUPITA MAELEZO MAMBO BAADO!!!!
     
  5. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 781
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    kuna kaujumbe kanatokea ukifanya application for second round kanasema iv.... WARNING!!! APPLICATION AND ADMISSION PROCESS IS DONE ONLY ONCE PER EACH STUDENT, YOU HAVE ADMITTED ALREADY BE PATIENT AND SOON YOU WILL KNOW WHERE YOU HAVE SELECTED THANKS!!!
     
  6. j

    jaridotcom2 Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa mkuu haka kaujumbe mbona kanatokea kwa watu wote? hapo ndo napopatwa na wasiwasi ebu jaribu kuniweka bayana?
     
  7. j

    jaridotcom2 Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa mkuu haka kaujumbe mbona kanatokea kwa watu wote? hapo ndo napopatwa na wasiwasi ebu jaribu kuniweka bayana?
     
  8. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 781
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Una uhakika ni kwa watu wote
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani ukianzisha thread sio kwamba unapata umaarufu!! hii mada unge ipeleka kule ambapo wazo au njia hiyo ilipo tolewa
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    great thinker.
     
  11. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unasema kwa watu wote ina maana umetembelea account za applicants wote? mbona kwangu tofauti,msikurupuke vijana! mshatuaribia jukwaa!!!
     
  12. f

    fahad1208 Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna frend angu ameruhusiwa afanye application baada ya kutest hyo ishu
     
  13. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unasema kwa watu wote ina maana umetembelea account za applicants wote? mbona kwangu tofauti,msikurupuke vijana! mshatuaribia jukwaa!!!
     
  14. Gerald shayo

    Gerald shayo Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana unapoxema wa2 wote unamaanisha nin? Unauwezo wa kuaccess acount zote!
     
  15. s

    sahihi Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mbona kama danganya toto na kutuona sisi kama mazuzu. mimi mwenyewe nipo admitted. Inavyonekana hawapo makini na wanacho tufanyia ni kubuy our time. Mficha magonjwa siku ataumbuka.
     
  16. s

    sahihi Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu walikuwa not eligible course zote lakini naye anapata hako kaujumbe.
     
  17. Siraj

    Siraj Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    washaamulia mabishino tcu check kama ur admitted or.....ndo utajua hatima yako
     
  18. A

    Awadh Mabaraza Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hebu thibitisha kaul yako maana ni wew pekee mwenye tarifa tofaut..
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imesha kula kwake huyo
     
  20. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ishu ni kwamba umechaguliwa tayari kati ya kozi ulizochagua uwezi jua katika kozi zote inawezekana ulizo eligible amepata haina haja ya kurudia ndo maana wanakumbia tulia uwe mvumilivu mambo yatakuja tu.
     
Loading...