Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii siasa mpya tume Export ama Import kutoka Kenya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Aug 28, 2012.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    siasa ni utamaduni !
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona uzi mifupa mitupu?
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Klick hiyo link, kuna minofu tupu.
    Kifupi pale mombasa kuna ustadh kapigwa risasi, sasa waandamaji waka-storm makanisa na kuyapa kibiriti. Polisi wakaingia kati ktk vurugu zile polisi wanatupa mabomu yao ya machozi, waandamanaji wakatupa bomu la ukweli na kuua polisi kadhaa. Kimbembe bado kinaendelea.
     
  5. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Du!waislaam ni janga la dunia, sasa hapo makanisa yamewakosea nini?
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu hii dini ya kuuwa wangine ili waje kwako wapate wanawake ma bikra ni kweli??
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Aliyeuliwa wa mwanzo ni sheikh, labda sijakuelewa wenda unaongelea dini ya hao waliomuua sheikh. Kabla ya huyu kuna sheikh mwingine alitekwa na kukatwa kichwa.
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu waislamu bana uwa wananisikitisha sana na hizi jazba....

    Katika nchi nyingi zenye dini kubwa mbili ya uislamu na ukristo hapa Afrika ukitoa Sudan,(ambapo waarabu wana elimu na hela zaidi ya wakristo weusi) waislamu wengi ndiyo maskini zaidi, na hawana elimu ya kutosha ukilinganisha na wenzao wa dini nyingine na bado badala ya kujiunga na wenzao hawa wanazidi kujitenga na dhana ya kuonewa (angalia Ethiopia, Kenya, Tanzania, Nigeria, Ghana) nchi zenye waislamu wengi kidogo.

    kawaida waislamu wanakua wana matajiri wawili watatu wakubwa kuliko wote ndani ya nchi husika, huku wakristu na dini nyingine wakiwa ni wasomi zaidi na wenye hali ya kuridhisha kimaisha kwa zaidi, huku lundo lilobaki ni waislamu...Haiwezekani wakawa wanaonewa sehemu zote hizi zenye historia, rasilimali, ukubwa na tamaduni tofauti tofauti na vile vile dhuluma ya wengi uwa ni wazi na inaonekana haijifichi haswa kwa kundi sensitive na emotional kama waislamu..lazima itakua ni tatizo la kimfumo na kitamaduni ndani ya umma wenyewe wa waislamu....sema exporting matatizo kwa wengine ni therapy nzuri sana kujisahaulisha kua wewe ni tatizo na umeshindwa kulitatua. (and so kuchoma makanisa n.k huku unaweza kukuta trigger man ni muislamu)


    too much of theological thinking in place of real World problems and solutions is indeed misleading and blinding...christian europe saw this fallacy and they imported education from middle east and gun powder from china, muslims elites know this and they import all the goods from others and they stay competitive while poor muslims remain less competitive bcoz they refused to innovate, tolerate, and cooperate.
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    The case here goes like this,one month ago, one sheikh was kidnapped and then beheaded by unknown assailants. Yesterday or day before, again, another sheikh was gunned down to death by unknown assailants. With this regard, people in that region protested that, their government is not doing enough, nonetheless, the government responded by bombing.
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    "Mombasa si Kenya".
    Hizi siasa za Mombasa ukizijadili kwa kutumia experience ya Kibongo lazima upotee.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amewajaalia wakristo upole wao wakajaaliwa jasba!
     
  12. m

    mharakati JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nafuatilia mambo ya Afrika kwa karibu sana usiwe na wasi wasi ndugu sijaenda nje ya topic ila tu kuonyesha kua kwa nini watu waunguze makanisa kwenye nchi ambayo haina uhasama wa wazi wa kidini? sijui umenipata hapo haina haja ya kuunguza makanisa kwa sababu hii kwani je kama wameuliwa na majambazi, labda hawa masheikh walikua na maadui binafsi, au wameuliwa na serikali, lakini je serikali ni makanisa? hapa sasa nikaja na hii narration ya haya matatizo na kwa nini waislamu wanapenda kuexport matatizo kwa wengine wakati ni yao
     
Loading...