Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msindima, Jul 21, 2009.

  1. M

    Msindima JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habarini za mchana wana JF
    Tusaidiane wadau katika swala hili,kuna rafiki yangu mmoja alikuja kunieleza jambo nikabaki nastaajabu,yeye na jamaa yake wana uhusiano wa miaka mitatu sasa,na katika hii miaka mitatu wamekua na migogoro mingi na pia kuna mambo ambayo yanamshangaza huyu dada kwa huyo jamaa yake, kwanza katika uhusiano wao huo wa miaka 3 mdada hajawahi kuingia chumba anacholala mpenzi wake wala hajui kinafafanaje,amebaki na maswali mengi kichwani kwamba inakuwaje haruhusiwi kuingia chumbani? Na alipohoji akaambiwa huko kuna vitu vyangu vya thamani sana kwa hiyo sipendi mtu aingie,ikabidi anyamaze, sasa je huyo jamaa anachofanya ni sawa kwa huyo mdada na hapo hapo anasema huyo mdada ni mchumba wake?
    Msaada please!
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh Msindima mbona hii kali? mwenzangu huyo akiingia ndoani atakumbana na Donts kibao!
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kali haswa,nilistaajabu sana nilipoelezwa.
     
  4. nkawa

    nkawa Senior Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Hataki mtu aingie!! huyo dada anafananishwa na mtu mwingine c mchumba, makubwa, Kwahiyo huyo dada ni mwizi?
    Hebu tufafanulie kwa kirefu mahusiano yao.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wanafanyia wapi kale kamchezo?
     
  6. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ahahahhaha, jikoni!!!! ako kamchezo hakana mahal maalum. eh lakini hii kali.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Burn swali lako.......................
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mapenzi sio lazima mtu afike chumbani, kama jamaa ana sebule sio lazima huyo dada akione chumba mpaka ndoa. Sema jibu baya hapo ni hilo kuwa eti ana vitu vya thamani, yani anamuona huyo atakayekuja kuwa mwenza wake mwizi.
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakweli, hebu waulize kwanza, hata kama ni jikoni we huwezi siku ya kwanza tu demu wako mkabanjukia jikoni, atakushangaa! [​IMG]
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unamaana huyo mdada hata kujiexpress na jamaa hawajiexpress geto wanaenda mjengo?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    chinga1 anawaza
    hahahaha wakimwaga mboga je? au wakichafua vyombo si balaa. Mala matumbo mala yanafulugha duh akipiga kujiexpress si unajua ile ukitoa tu kitu kinatoka kama moshi wa gari la diesel fyuuuuuuuuuu kwenye vyombe na ugali hahaha.
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    wakikoroga koroga mchuzi......wewe fidel u are just crude!!!! mmmnh!
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ehe.. hebu twambie siku ya kwnaza mnabanjukia wapi?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe shishi unakuwa kama hujawai fanya siku ya kwanza kama mpo kijijini unapiga porini ila kwa hapa town unachukua ile ya kulipia kwa sekunde mjengo.
     
  15. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    haki ya nani nakupiga boot siku hiyo hiyo ati porini??????
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utakuwa una ubavu huo wkt upo tayari kwenye himaya yangu kama unanisindikiza vile aaah lazima njiani nikugeuze nakuvutia porini cha fasta fasta bana. Ombea sehemu iwe na siafu hahahaha
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JF bwana, huyu unaweza kukuta ni mtu mzito sana nchini, lakini ukimuona unaweza usiamini kama ndo maneno yake haya!!
    JF oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :D
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa anafuga mapaka huko chumbani kwake.....hamfai huyo mchumba
     
  19. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo jama inawezekana ni jambazi au mshirikina. Labda huko ndani kaweka vifaa vya kazi kumbe anaogopa mchumba asivione kwani akiviona na hawajafunga ndoa inaweza kuwa hatari kwake ikiwa kesho na keshokutwa hawatafunga pingu za maisha. Anaogopa kuja kuanikwa. Hivyo inawezekana anasubiri mpaka wafunge ndoa ndiyo amshirikishe undani wake. Hapo kwa kuwa watakuwa mume na mke hakutakuwa na shida tena kwa mawazo yake.
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nilimweleza huyo jamaa hana mpango na wewe anachotaka ni kukutumia tu,mahusiano yao ni kwamba walikuwa marafiki wa kawaida baadae wakaamua kubadilisha mahusiano ndo wakawa wapenzi na baada ya muda jamaa akamwambia mdada kuwa anataka kumwoa.
     
Loading...