Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Asu tz, Jul 22, 2012.

  1. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Habr wakuu?

    Samahan kuna vitu ambavyo vinaniumiza kichwa ikiwemo hil.

    Je police kwa jina la haraka haraka wamezoeleka kama tigo.

    Hawa jamaa wanahusika na ukamataji wa piki piki/ bodaboda wanapokukamata wanataka waendeshe pkpki wao hawatak kupakizwa je kuna sheria inayosema askar anapokukamata ni lazima umpe funguo ya usafir wako akuendeshe?

    Nawasilisha kwenu.
     
  2. a

    alinamaka New Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hairuhusiwi yeye kuendesha usafiri wako, hata kumpakia haitakiwi, inabidi yeye apande usafiri wake halafu muongozane kwenda kituoni. kama mtuhumiwa ina maana unaweza kumfanyia kitu chochote kibaya akiwa ndani ya usafiri wako ndio maana hairuhusiwi.
     
  3. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Thanks mkuu kwa ushaur wako.
     
Loading...