Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni sawa waungwana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, Feb 23, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mamboz! Naombeni ushauri juu ya hili……. Juma na Asha ni wapenzi, Juma anafanya kazi Mkoani Dodoma, Asha anafanya kazi Mkoani Tanga. Sasa kuna rafiki yake ya Asha anatarajia kufunga ndoa hivi karibuni. Asha amemwambia Juma ambaye ni mpenzi wake kuwa "mwezi ujao nitakuja Dodoma kwenye harusi ya rafiki yangu flani naomba twende wote harusini".

    Juma akamjibu Asha mimi sitakwenda kwa sababu sipendi kwenda kwenda kwenye sherehe, vile vile Juma akamuuliza kwani hiyo harusi yafanyika sehemu gani yaan mtaa gani? Asha akamjibu sijajua make kadi ya harusi sijapewa ila nikipewa nitakujulisha.

    Sasa Asha anaomba ushauri je ni haki kwa Juma kutomsindikiza Asha harusini kwa kigezo kwamba hapendi kwenda kwenye sherehe? Je ni haki Asha aende kwenye sherehe pekeyake afu arudi mida ya usiku wa manane kama mjuavyo harusi huwa zinachelewa kuisha. Naomba wewe mchangiaji ujiweke katika position ya Asha au ya Juma kisha unishauri.

    Asanteni!!!!!!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We umewashaurije?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    For real?

    Kisu cha nyumbani kwangu kimevunjika, ninunue kipya au ninoe kijiko?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Nyekundu na nyeusi zote ni rangi!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Yeah_black and white!
     
  6. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapendwa cjawapata kabisaaaaaaaa!
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    nyakwaratony nango yawa.hapo juma kuna kitu anajaribu kuficha.labda ana ka kiburudisho hapo dom ataki asha agundue,cha msingi asha aende.afikie pale kwa juma,then amlazimishe waende.tuone itakuaje.
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Amwambie pole pole atamuelewa yeye mtu wa pwani hakosi lakumhashua mpaka Juma akakubali.
     
  9. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimemwaambia anipe muda nitamjibu!
     
  10. korino

    korino JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    asha aende tu dodoma lakn apokelewe na juma na wakae wote mpaka mda asha atapoenda harusini, pia juma amsindikize huko harusini na harusi ikiisha juma lazima aende kumchukua asha na kumrudisha nyumbani! juma akikataa na hili pia basi asha aandike hana chake hapo!
     
  11. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesomeka ndugu yangu...... Senkyuuuuuuuuuuu!
     
Loading...