Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je? hii ni sawa kiafrika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jun 18, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawauliza wenzangu hii tabia ya kutembea kijana wa kiume na wakike wakishikana mikono na hata kubusiana mbele ya umati ni sawa kwani hata vijijini naona cku hizi inaenea.
     
  2. Chinese boy

    Chinese boy Member

    #2
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha!Sijui kwa Kiafrika kwa sasa,Ila sasa China ndo kawaida kabisa,Na Binti asiposhikwa mkono na Boyfriend wake njiani yaweza kuwa ugonvi...na mabusu wala hakuna shida watu wala hata hawaangalii maana ni kawaida.Na wachina pia miaka kadhaa iliyopita hii kitu haikuwepo na vyuoni ilikuwa ni sheria kutobusiana hadharani,labda ndiyo Dunia yetu inabadilika ndugu yangu.Sasa sijui mabadiliko haya kama ni mazuri au mabaya!!!
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kushikana mikono ni moja ya njia ya kuonesha mnapendana kiasi gani,tatizo itakuwa kama mnashikana mikono msiokuwa nauhusiano unaowawezesha kushikana mikono kama mtu na mkewe,au mtu na kaka yake si vibaya.Kubusiana kiafrika,nafikiri si sahihi.Hatujalelewa na hatujazoeshwa hivyo.
     
Loading...