Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni sababu ya viajana wengi kutooa au kuolewa au ndoa kuyumba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbori, Mar 23, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je urahisi wa kufanya tendo la ndoa ni sababu inayowafanya vijana wengi kuendelea kuishi maisha ya 'kiseja' au ndoa nyingi kuyumba.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi watu wanaoana ili wafanyane tu? Hee! Mbona wengine tutashindwa kama ni hivyo
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushindwe marangapi tena, au ile shem ilikuwa yautani??
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah nadhani ni sababu pia..kuna mdau mmoja alisema "if you can get milk anytime you want, why keeping a cow
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimeona 'uchumba' ukiyumba au kuvunjika pale mmoja wao akitaka ngono iwe baada ya ndoa. Upande huo unajigamba kwa kusema 'anaringia' nini......
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na yote hiyo inatokana na utovu wa nidhamu na mmomonyoko wa maadili
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Angel - katika stori za vijiweni, inaonekana vijana wengi hapa DSM ni wateja wazuri wa 'madada poa'
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Urahisi wa kufanya",..
    Unamaanisha nini?
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    habahah yeah bana urahiai wa kupatikana kwa k unafanya vijana tusijiingize kwenye ndoa
     
  10. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    WaliNazi - namaanisha, urahisi wa kufanya tendo la ndoa visivyo halali; kwa mfano ukahaba, uasherati, uzinzi n.k kunafanya vijana kukataa kuoa au kulewa
     
  11. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi nitavumilia kwa sharti kuwa mke mtarajiwa awe bikra kwa maana hajawahi kukutana na jinsia ya kiume maishani mwake cause kama sio bikra kwa nini kujamiiana iwe baada ya kufunga ndoa!
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Urahisi wa kufanya",..
    Unamaanisha nini?
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndo mana hawaoi na wakioa lazma wawe na spea tair
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ile ya kiukweli ukweli ila mme hataki kila siku. Lol
     
  15. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    wanaogopa commitment tu!
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heeeh kwaheri shemeji...
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Mwajuma acha uongo wako wewe. Unapenda ile kitu kupitiliza...
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahaha! Haya shemeji. Kamalizia assignments zako.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahaha! Unanchokoza eeh?
     
  20. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo: Vijana wanasingizia ugumu wa maisha, wakimaanisha urahisi wa ngono, ndio sababu hawoi au hawaolewi, na ikitokea, nyumba inayumbishwa sana...
     
Loading...