Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hii ni Sababu KUBWA ya waziri Maige kuwa FISADI?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Apr 25, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Hivi chimbuko hasa la waziri kijana wa Utalii na Maliasili, Bwana Maige kuiba pesa za watanzania na kuwa fisadi nguli ni hayo yaliyomo kwenye hii attachment? Je, attachment hii inaonesha a tip of the iceberg ya chimbuko la wizi wa mali ya umma Tanzania kwa viongozi wengine wote wa siasa?

    Kujitoa kote huko kwa Mr. Maige ni kutaka kumsaidia mtanzania kuondokana na umasikini?!
     

    Attached Files:

  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ni hatari. Kama mtu anatumia pesa zote hizo hadi anakausha liquid asset zake unadhani akipata pa kutokea ataacha kutoka na ku recoup vile alivyovipoteza wakati wa kampeni.

    Kumbe wizi unaanzia kwenye kampeni na wakishapata wanataka warudishe pesa zao. Ndio maana wengine wakikosa wanakuwa vichaa. Hebu fikiria huyu Maige angekosa huo Ubunge nini kingemtokea; kijana wa watu angekufa kwa kihoro.

    Lakini mkuu mbona umeficha addressees?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mkuu nitashangaa sana kama British Kansel watakaa kimya kwa email yao kutumika kwenye private matters tena za kisiasa
     
  4. N

    Nguto JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hii attachment inaonyesha kwanini yametokea yaliyotokea wizarani kwake. Kumbe jamaa aliishiwa hadi akaomba financial support!!! Huyu ametumia mill 32-40 anaomba msaada kwa whoever he sent the email to, amsaidie financially. Nilimsikiliza alivyokuwa anajibu hoja. Hakujibu bali alilalamika tu kuwa ameonewa. Ajibu hoja ndipo tutajua yeye ni msafi kiasi gani. Isitoshe hayo mamilioni aliyotumia kwenye kampeni alipata wapi? Anyway the days are numbered for those who are stealing the assets of this nation. Our God will take care of them when the day of the Lord comes. We will continue to kneel down and pray until all is exposed.
     
  5. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Kwa ufahamu wangu na kwa kumsikia Maige akizungumza lugha ya malkia, inatia wasiwasi kama kweli hii aliandika yeye; yaleyale ya "email ya Mwamvita" yanaonekana kujirudia humu.
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa mawaziri wa CCM kila mmoja ana hadidu za rejea kutoka kwa waliomweka madrakani (ubunge na uwaziri).
     
  7. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Big up mkulu! Umetisha. Sasa naomba na kale ka barua ka yule dada January kalikokuwa kanaenda kwa yule laazizi wake wa barrick ili nicompare ni yupi kati yao yuko juu kwa kupiga mizinga! Natanguliza shukran, teh teh teh!
     
  8. Marunda

    Marunda Senior Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii si email halisi, mbona umeunganisha maelezo ya maombi na email ya maige kwa kuscan karatasi juu ya nyingine? Kwa kuligundua hilo angalia hizo alama za muunganiko wa karatasi. be serious sometimes.

    haya ni majungu wakuu JF
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    shida iko wapi mkuu. si huenda alimpa mtu afanye proof reading tu
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    We mjinaga kweli! Inatosha kujua kuwa mkeo kaliwa kwa kumuona tu anatoka chumba cha guest na kidume mwingine. Usingojee mpaka ukute mguu wake unaning'inia dirishani ndo ujue umeibiwa weweee!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwahyo kile kiinua mgongo hakikumtosha?
     
  12. P

    PolisiB52 Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye ni mmoja wa majangili kwenye hii sekta ya Utalii tena kubwa la maadui!
     
  13. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa wagombea ubunge/udiwani wa chama kinachotumia nguvu kukubalika kwa wananchi-CCM, lazma wagombea wake watumie fedha nyingi ili kuingia madarakani. Kwa kuwa fedha za kutosha kuwaingiza madarakani ni nyingi sana na wengi wao hawana uwezo wa kuzipata,wanachofanya ni kuwaomba mafisadi misaada, mafisadi nao bila hiyana wanawapa maana wanajua wata reap benefit nyingi sana kutokana na kuwasaidia pindi watakapokuwa madarakani. Aidha, wanajua wakishawasaidia ndio wamekwisha wafumba midomo. No wonder, kwa serikali ya CCM kuwatumikia mafisadi badala ya wapiga kura, wanajua madaraka /uongozi /ubunge/udiwani walionao umetokana na Rushwa/fedha walizopewa na mafisadi na sio lidhaa/dhamira ya wapiga kura.

    Hivyo tusishangae January makamba na dada yake kuhongwa wakati wa campaign na wawekezaji, tusishangae Maige kuomba hela ya kuhonga wapiga kura na wala tusimshangae JK kuwa bubu kwa mafisadi papa. Tusishangae pia kwann hatufanyiwi maendeleo yoyote na wala tunachokitaka hakitekelezwi, wala hoja zetu hazisikilizwi-Refer Pinda na mawaziri kugoma kujiuzuru despite wizi wa mchana kweupe. Tupambane tu kuinyang'anya CCM nchi yetu ili tukipe lidhaa chama kilicho free from mafisadi. Kumbuka mlipa zumari ndiye anayechagua wimbo.
     
  14. L

    Loomu Senior Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA NI WANGAPI WAMEFANYA HIVI?NDO MAANA UFISADI HAUISHI ccm WAKIWA MADARAKANI.
    HII NI KWELI KABISA WALA HAINA SHAKA tafuteni namba yake ya simu kama siyo hiyo ilioko humu
     
  15. m

    mafian Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh...this is dangerous...
     
  16. t

    tracy wa NJIRO Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh na vasco dagama tu hapa
     
  17. P

    Pambe S Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naishi jirani na jimbo lake,wananchi wake wako hoi kiuchumi. Walikubali kuhongwa hizo Tshirts na kofia maana kwa hali ilivyo wananchi hata ule uwezo wa kujinunulia nguo hawana kwa hiyo tshirts na kanga za ccm ndo ikiwa bahati ya mkenge kwao,viwalo vya bure lakini kwa sharti la kumchagua yeye. Hana jipya ni ufisadi mtupu huu:target:
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hahaha nani sterling sasa kwenye hili picha?
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Nimeficha addressees kwa sababu sio sehemu ya ujmbe ambao nataka uwafikie wengine. Pili, inaweza kuleta uhasama baina yao na Maige kwani ndio watakuwa chief suspects wa kusambaza hii e-mail wakati yeye amesisitiza isiwe hivyo, tatu, mimi mwenyewe nisinge remain anonymous kwani ni mmoja wa addressees!
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Nipatie postal address yako nikutumie print out ya hii e-mail. Maanake wengine ni kama Tomaso, hamuamini mpaka muone!
     
Loading...