Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni moja ya sababu ya kuachana na mpenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, Jan 23, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf, hv mtu akiwa mtwara na mpenzi wake yuko bukoba na wala hakuna mawasiliano yoyote kati ya hawa wapenzi kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao, je kuna uwezekano wa ndoto zao kutimia walizowekeana? Na je kama ni vigumu, watafanyaje kuhakikisha wanafikia malengo yao mbali na obstacle ya umbali na kutokuwepo kwa mawasiliano?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukosefu wa mawasiliano unaweza kuchangia wawili kuachana!Ila inategemea sana sababu zinazopelekea hali hiyo na kama wote wanaelewa na wamekubaliana WASIIFANYE hali hiyo kuwa tatizo!Hata hivyo...pamoja na maelewano ni muhimu kama watajaribu na kujitahidi kua na mawasilino baada ya kila muda fulani hivi ili wapate muda wakuongea...kukumbushana malengo yao na kujulishana kwamba bado wapo sambamba!!!Zaidi ya hapo ni utashi wa mtu tu....mnaweza mkalala na kuamka nyumba moja na bado majaribu yakawashinda wao badala ya wao kuyashinda majaribu!!!!
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wamewekeana mkataba wa kutokuwasiliana hata kama wanazo nyenzo za mawasiliano mf simu, barua, n.k. basi kwa mtazamo wangu, hapo kuna mmojawapo anamlaghai mwenzake. "Usinipigie hadi mimi nikutafute" ni mwanzo wa kutokuwa waaminifu.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Mawasiliano ndio mpango mzima. Muwe mnatumiana hata barua. Ikifika stand inadondoshwa muhusika anapelekewa na atakayeiokota.
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    khe!huu mtindo kwani bado unatumika?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa kama hakuna means zingine si bora warudie zilipendwa.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna tena upendo hapo
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona zamani hakukua na sim zaidi ya posta uunganishwe na opareta, au utume barua posta, mtu yuko songea mwingine tarime lakini mwisho wa siku ndoa, tena ya kudum na amani tele why not sasa.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    mawasiliano ya wapenzi ni tofauti sana. Sio lazima simu itumike na yatadumu tu. Kabla ya kuwepo simu mapenzi hayakuwepo? Je hayakudumu? Siku hizi blah blah nyingi tu kwenye mahusiano
     
Loading...