Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni mbaya??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 11, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kupenda wanawake kupita kiasi? Siyo kufanya nao tendo la ndoa ila kuwapenda tu walivyoumbwa hasa wazuri wazuri! Kuwa nao katika viburdisho mbali mbali na kufurahia maisha kuliko wanaume wenzio? Hii ina kasoro yeyote

    Nimeuliza hivi maana kuna mshikaji wangu habanduki kuwa na mademu, halafu ni yule tuko nae katika njia nyembamba iendayo uzimani ila kila nikimuona namkuta na demu huyu mara yule lakini ni nadra sana ukute yupo na kidume mwenzie
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    pengine malezi au homon za kike zimemtawala,kama amekulia kwenye mazingira ambayo toka utotoni amekuwa n agirls basi ni dhahiri atakuwa anapendelea kamapani ya madada,au sometimes ana homon nyingi za kike kuliko za kiume
     
  3. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sio hormones huyo jamaa jogoo halifanyi kazi sasa nzia ya kujihami anajifanya yeye mkali wa mademu ili jamii isimtambue udhuifu wake huo hivyo TAKE IT FROM ME
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bwabwa hilo kaa nalo mbali kaka utapata kashfa.
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kibweka umeshashtuliwa kaa chonjo...Ila hiyo ya kwenye avatar yako Mbayaa??
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani jamaa kaoa na ana mtoto na pia anaheshika sana na wala hana kashfa ya u bwabwa hapo ndo nimeshangazwa
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:

     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    huyo huku mtaani tunawaita mchele mwiba yaani ni bwabwa ila anasimamisha fresh tu, jaribu kumchunguza nadhani kuna tatizo hapo
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmh hay mkubwa sasa kwa mfano ukamkuta kasimama na mkeo/Gf wako wakiteta jambo je utajisikiaje
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    ila huyo jamaa ana matatizo gani mpk kupenda kukaa na w/wake hivyo? na je mkewe hana wivu? na kuna agenda gani ya siri kati yake na wanawake hao jaribu kuchunguza kuna walakini sio bure

    mie nikimkuta na mke wangu wala sitafanya kitu ili mradi mke wangu atoe utambulisho wa kuridhisha tu otherwise nitamtolea macho hatarudia tena
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Wanaume wa dizaini hii wapo sana mtaani!ukijaribu kuchunguza ni sawasawa na ile falsafa ya ''ng'ombe achunge mwingine na kukamua maziwa akamue mwingine''Hawa kwa ujumla hawana madhara kabisa wanapokuwa na mademu,na ndio maana wakina dada hawawaogopi na hupenda kuwa nao karibu!Mara nyingi wanatumika sana kuwatongozea wanaume wenzao mademu, na ubaya wao ni kwamba ni wazuri sana kuvujisha habari za wanaume kwa mademu!
     
Loading...