Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Hii ni Kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Aug 23, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wana JF, Je, ni kweli haiwezekani kupenda sawasawa na jinsi wewe unavyotaka upendwe? Who ever loved exactly the same as he/she wants to be loved?
     
  2. s

    sinani Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    true mpwa
    thats definetely true
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hamna kipimo cha mapenzi.
    Kila mtu ana namna yake ya kumuonyesha mwenzake kuwa anampenda, lakini hiyo haionyeshi kiasi cha huba kilicho ujaa moyo.
    Mpende mpenzi wako kwa zaidi ya utakavyoweza.
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lakini mkuu kwenye nafsi yako umeweza kumpenda mwenzio sawasawa na jinsi wewe unavyotaka yeye akupende? Najua ukweli ni moyoni mwa mtu mwenyewe, lakini hakuna aliyeweza kupenda kwa kiasi hicho...! Bisha.
     
  5. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haaaa kumbe wewe unataka kubishana badala ya kueleweshana!!!!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na mwisho wa siku ukigundua kuwa hupewi penzi kwa kadri utoavyo ............utapunza ili mbalance? nawaza kwa sauti!:becky:
     
Loading...