Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chakunyuma, Sep 9, 2011.

  1. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesoma Tanzaniadaima jumatano makala ya Bakari Mohamed isemayo 'Raisi Kikwete amesahau wajibu wake?'' ameeleza mengi ambayo kimsingi nakubaliana nae ila kuna sehemu anasema kwamba ahadi ya mwaka 2005 ya ccm ya kuanzishwa mahakama ya kadhi iliwekwa na Ben Mkapa na Phil Mangula na anasema kuna wakati Raisi Jk aliwalaumu watajwa hapo juu. Swali langu ni je Jk hakupitia kabla hajakubali ilani iandikwe? na je sio hila ya kutaka kunawa mikono na kuwatupia lawama wengine rejareja? Nawasilisha
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu unakuwa km humjui Jk ni kawaida kwake kutoa majibu mepesi kwa maswali magumu na hiyo ahadi aliitoa yeye hata wakati wa kampeni zake alihubiri hivyo.
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mara zote Kikwete hakubali na wala hajawahi kukubali kuwa yeye ni tatizo ama sehemu ya tatizo. Atajitetea kwa kulalamika ama kutupia lawama kwa wengine. Atafanya hivyo kwa wazi ama kwa fitina kupitia watu wengine (wako waliowaita vibaraka wake)
     
Loading...