Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni kunga dhidi ya virus wa compuuter?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimbori, Jul 28, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua ikiwa kama nitaweka flash disk au kuunganisha simu kwenye computer, je mafaili yasiyofunguliwa yatakuwa salama dhidi ya virusi? Kama ndio au hapana, ni kwa nini?
    Naomba kuwakilisha.
    AMANI IWE NASI...
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hapana, kwa sababu virus uwa wanaingia kwenye kila drive watakayoweza kuingia bila kujali mafaili yamefunguliwa au lah, computer tu inapodetect flash tayari virus nao wanaanza kuingia, njia nzuri ni kudisable autorun na pia kutumia antivirus
     
  3. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Virus ni computer programs iliyo na instruction ya kufanya specified task.
    Swali lako kitaalam lina majibu ya ndio na hapana cause inategemea virus code unayokutana nayo imetengenezwa kufanya nini

    Zipo zinazotengenezwa kutafuta na kuvuruga files with specified extensions regardless zimefunguliwa au la

    Na zipo ambazo zinavuruga files pale tu ambapo uta load hiyo file kwenye memory
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ahsanteni! Kulikuwa mjadala mkubwa
     
Loading...