Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hii ni kujihami dhidi ya maandamano ya CDM kesho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Apr 15, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wadau kutokana na tunachokiona ,leo serikali imejitokeza na kutuma ujumbe mkubwa ukiwahusisha mawaziri,mwanasheria mkuu wa serikali pamoia na makada waandamizi wa ccm kwenda kwenye vituo vya luninga nchini kuitetea rasimu ya katiba iliyokataliwa na wananchi.
    *JE NI DALILI ZA SERIKALI YA CCM KUINGIWA HOFU NA TANGAZO LA AZMA YA CHADEMA KUITISHA MAANDAMANO YA NCHI NZIMA KUPINGA MUSWADA HUO???.
     
  2. koo

    koo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haswaaaaa
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio lakini haisaidii kitu.
     
  4. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona maandamano yenyewe yamehairishwa?au ni kwa Mby tu?maana toka watu wamesikia yamehairishwa watu wana udhuni mno,
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Na badoooo
    watauma sana meno na kubana p**** mpaka ziwake moto!hilo dubwasha hatulitaki hata kuliona nini kulisikia!
    hata wamtume JK hatukubaliiiiii.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ngoja tuone km na mioyo yetu nayo wataibadilisha...loooh!!
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    tttttttttttttttttttttttttuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu lllleeeeeiiiiiiiiiiiiiiiiiiitttttttttt!
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani CCM si warukia wa hoja za upinzani kila mara.................. Nothing creative and promising comes out of CCM..........
     
  9. k

    kakini Senior Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekula kwao Chadema forever
     
  10. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45

    Tulitegemea Mwanasheria mkuu awe wa kwanza kuupinga huu msada hata kabla haujaletwa kwa watu. Ila kwa njaa zake na kutothatmini taaluma yake anatetea hii kitu isyokuwa hata na uhalali wa kimamtiki. Werema anapaswa kujua anaidhalilisha taaluma yake na anatutukana matusi wananchi kwa sababu anadhani hatuoni huo uozo wa muswada. Wanadhani everybody ni bogus. WEREMA NA WENZAKO TUNAOMBA MJIHESHIMU. WE ARE NOW SICK AND TIRED OF THESE MALICIES
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu hizi si tunazibana wakati wa penalt tu? kumbe hadi huku
     
  12. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maandamano yako pale pale: Hatujui wanabadilisha nini; the dog must bow; so kesho kama kawaida na wananchi wajue sasa wameshinda rasmi katika vita hiyo
     
  13. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    AAAAAAAAAAAAAAAAAARRRRRRRRRRRRRRRRRR YAKO PALE PALE..yes
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haisadii kitu kwani huo mswada umejaa utumbo mtupu na hata mwanasheria ameonekana ni bogus la kutupwa, nadhani haitakuja kutokea mwanasheria mchumia tumbo kama Werema. Ametoka kabisa kwenye professionalism na kuadopt ujinga mtupu. Nchi hii,
     
Loading...