Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni kawaida?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimbweka, Nov 19, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jambo hili limenishangaza . Je ni jambo la kawaida kwa mwanaume kutoa mbegu ambazo zimechanganyika na damu?. Ama kuna hitilafu katika system ya uzazi?
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ulikuwa unafanya masterbation nini? Kama ndio, basi we ushaanza kujiua viungo va uzazi.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaelekea huna uzoefu na mambo flani. Siku hizi huwa tunazitua hata usoni kwa mwenza kwa hiyo zinaonekana.
     
Loading...