Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni kawaida? Na kama ndivyo ni kwa nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Misosi, Jan 19, 2011.

  1. M

    Misosi Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaam wana jamvi. naomba kujuzwa, mara nyingi nistukapo usiku huwa nakuta jamaa kachachamaa sana (kasimama) wakati wala sijafikiria wala kuota ndoto nyevu!! je hii ni kawaida? na ni kwa nini iwe hivi? ahsanteni.
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    jee unapostuka huwa unajisikia kwenda kujisaidia haja ndogo?
    Kama kibofu cha mkojo kimejaa huwa kinahitaji kihudumiwe, kipunguziwe mzigo, basi huenda ndio sababu ya jamaa kuchachamaa.
    Kama si hivyo basi watakuja wataalamu na maelezo zadi!
    Kwa hivyo, wasaidie kwa kujibu hilo suali nililokuuliza.
     
  3. M

    Misosi Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siyo mara zote mkuu, ndiyo mara ingine huwa najisikia kwenda haja ndogo.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
Loading...