Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni kansa ya ubongo?ni nini matibabu yake?

Discussion in 'JF Doctor' started by sajosojo, Jan 1, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nina mdogo wangu wa kike ana miaka kama 20, april 2011, ghafra siku moja usiku akiwa amelala usingizi alikuwa kama anaota akawa amekaza mikono na miguu na amengata meno kama mtu mwenye kifafa, siku zikazidi kwenda hiyo hali ikajirudia tena na baadae hiyo hali ikawa inamtokea mchana akawa anaanguka kama mtu mwenye kifafa baada ya kwenda hospital akapewa dawa flani zilizokuwa zinamfanya awe analala sana na baadae alipomaliza hizo dawa hiyo hali ya kuanguka ikaacha lakini sasa huu mwezi wa 12,2011 alikuwa amelala mchana hiyo hali ikatokea na baada ya hapo akatoka nje akiwa hajitambui,, baada ya wiki mbili hiyo hali imerudia tena
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    huenda akawa na celebral malaria. but hebu ngoja wataalam watafika.
    mkuu pia maombi yanasaidia huenda akawa anapepo mchafu.
     
  3. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Thanks mkuu
     
Loading...