Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni halali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by freduu, Apr 26, 2012.

  1. f

    freduu Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika maadhimisho ya miaka 48 imedhihirisha mapungufu makubwa ya utawala wa JK. nasema hivi kwa sababu mimi mwenyewe nimeshuhudia jinsi siku hii imekuwa ni ya gwaride,maonyesho ya halaiki na ngoma za asili hii inaonesha udhaifu wa serikali kwani wameshindwa kutoa hata hotuba ya kuelezea changamoto zinazokabili muungano,kueleza faida za muungano, tufanye nini ili muungano uendelee kuwepo.badala yake imeishia kuwa ni siku tu ya show.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah!mwenyewe imenishangaza kweli.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona ndio ilivyo, na imekuwa. Kila mtu anaogopa suala la Muungano. Mdomo huponza.
     
Loading...