Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sterling, Sep 22, 2012.

  1. sterling

    sterling Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niko ninaangalia taarifa ya habari ITV..... hivi ni haki kuwachomea wananchi makazi yao hata kama wamejenga katika mahali pasiporuhusiwa? serikali ilikuwa wapi wakati wananchi hao wa GEITA walipoanza kujenga wasiwazuie? Ipo wapi haki ya mtanzania mnyonge?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wewe unadhani serikali haina haki?, kuwa mwananchi anamua kujenga mahali popote?!، hata jikoni?!
     
Loading...