Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni bahati au utapeli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaluo_Nyeupe, Mar 12, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Salaam wana JF.

    Siku kadhaa zilizopita nilitangaza hapa JF kwamba natafuta mchumba. Siku moja nikiwa kwenye gari nilipokea simu ya dada mmoja nisiyemfahamu na wala hakutumia namba za simu nilizoziweka hapa. Akasema yeye ana shida anatafuta mchumba na alikwenda kwa mchungaji wa kanisa lao akamuombea na kuahidiwa atapata mchumba kwa njia ya mawasiliano ya simu, sasa katika kubonyeza bonyeza simu yake mara akajikuta ameandika namba zangu.

    Kinachonishangaza kwa huyu binti haraka aliyonayo, hatuwahi hata kuonana lakini tayari anasema ananipenda sana, kuniomba nimtumie vocha na kutaka tuonane bila hata kunipa muda wa kujadili kile anachokisema. Sasa wana JF mnanishaurije, hii inaweza kuwa ni bahati na kwamba maombi yangu yamejibiwa au ni mbinu mpya za kiutapeli zimeingia hapa jijini?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaluo bana unakuwa kama sio mtoto wa mujini.. we tuma vocha tu umeliwaa matapeli wapo wa aina nyingi siku hizi. Hakuna cha bahati hapo bali ni utapeliii:lol::lol::lol:
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kimbia mwaya,huyo dada atakuwa amejua labda kupitia rafiki zako hio namba yako amekulia timing tu na probably anajua kupitia hao hao marafiki zako kama uko single na unatafuta mtu,yeye bila haya anataka kutake advantage kuwa uko desperate........hajafunuliwa lolote aache uongo!
    anywayz wewe ni mwanaume,unaweza ku hang naye ila kwa akili sana manake huyu amekaa kichunaji chunaji sana hio ya kuomba vocha hata mtu hujamzoea/humjui inaelekea huyu dada anawinda!
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Man this sounds "iffy":frown:

    On the other hand what's life without risks? Mimi nakushauri usikimbie ila hiyo habari ya vocha mpe the business, i.e "U know it just that umenikuta wakati mbaya, blah blah................"then u'll be able know from her reaction
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh!mbona inaonekana dhahiri kuwa ni utapeli?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jaluo hebu acha kunichekesha yaani huoni kabisa kama huyo yuko kibiashara zaidi?? Hata hakujui anaomba vocha?? Wewe shituka msala huo hakuna cha kubonyeza namba wala nini huyo ana taarifa zako zote kuwa unatafuta mchumba so anatake advantage.
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    unaibiwa ujue
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tuma iyo helaa umehonga vngp????
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pole kwanza ndugu yangu kwa wakat mgumu ulio nao. Ni rahs kupata mpenz kuptia internet kama ilvo kwa marafk, inawezekana pia ni utapel unaofanywa na wanaokufaham. Nadhan kubal kukutana nae utaweza mfaham zaid...kwa swala la vocha fuata ushaur wa
     
  10. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pole kwanza ndugu yangu kwa wakat mgumu ulio nao. Ni rahs kupata mpenz kuptia internet kama ilvo kwa marafk, inawezekana pia ni utapel unaofanywa na wanaokufaham. Nadhan kubal kukutana nae utaweza mfaham zaid...kwa swala la vocha fuata ushaur wa nemo
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwani vocha mahela mangapi?
    Mtumie ya mia tano uone itakuwaje.
     
  12. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    yani we mdada ni mare aisee<un uhakika sikufahamu?bonge la ushauri.
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwepo kwenye bongo langu
    Atume Jero tu kwisa habari
    Tena mwambie na wewe unampend sana, na ulikuwa unamsubili kwa hamu kweli
    Mwambie aje unapokaa fasta

    The Following User Says Thank You to Husninyo For This Useful Post:

    CPU (Today) ​
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,529
    Likes Received: 9,327
    Trophy Points: 280
    Mchumba + Humjuwi + Vocha = Utapeli
     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JALUO hujawahi kupigwa mzinga wa VOCHA wewe???
    Mbona simpo sana, fuata ushauri wa HUSNINYO!!!! Tuma 500 inatosha.
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Jamani tatizo sio kutuma vocha, tatizo ni speed anayokuja nayo ndio inanitisha na kunipa wasiwasi. Hataka hata tuchat zaidi tufahamiane, yeye anachotaka ni nimwambie naishi wapi anifuate. Ingawa hatuishi mbali mbali sana lakini nahofia kumwambia mapema mapema waweza kukutana hata na jini.
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa, wengine huwa wanasema simu yake inaweza kuzima akiweka vocha za jero.
     
  18. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Duh! we hunitakii mema kabisa, na je akija kweli ukakuta hakufai utaanzaje kukimbia na ulishamwambia kwamba nawe unampenda?
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nimewahi mara nyingi tu mkuu, lakini kwa ninayemfahamu sio kutuma tu ukute unamtumia dume mwenzako.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wewe unahitaji mke. Mke ni lazima awe heshima.
    Mdada mwenye dharau ukishamtumia vocha ya jero au ukimpunguzia 250 utaiona dharau yake.
    Jaribu utaniambia...
     
Loading...