Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je hii ni ajira au laana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfereji maringo, Nov 21, 2010.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    zamani mzazi alipokuwa akimlaani mwanae alikuwa anasema ataokota makopo(chupa za maji) lkn leo hii kazi hiyo imekuwa sio laana tena bali ni ajira, je hawa nao wamelaaniwa na rais? watz hali zetu ni mbaya maisha ya laana yamekuwa ni maisha ya kawaida.
     
Loading...