Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ndiyo democrasia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANAHARAKAtii, May 26, 2011.

  1. M

    MWANAHARAKAtii Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wasomi kuacha taaluma zao na kufuata mkumbo wa siasa ni kupanuka kwa democrasia ama ni ulimbukeni wa kuiga??
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni mwanaharakati kweli basi jibu unalo.Huwezi kufanya harakati zozote dunia ya sasa kama huna elimu ya kutosha.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Inakera sana, kijana kama wewe kuacha taaluma yako na kuajiriwa ili ulete mada zisizo na kichwa wala miguu hapa ili Jf ionekane haina maana.
     
  4. m

    mwl JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Kuwa specific, ulimbukeni wa kumuiga nani. Mwanasiasa asie msomi matokeo yake ni haya magamba.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    internet access is completely abused ..... !
     
  6. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu siku nmoja posts 6? tena zote za aina hii hii?Jipange mkuu.Hueleweki
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 26th May 2011
    Posts : 6
    Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0

    UTUMBOOOOOOOO !
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Unataka siasa tuwaachie vilaza ili waendelee kutuibia?
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umeona speach ya Obama kule uingereza, Tunataka maraisi kama wale. Sio Ngumbaro. Wacheni vijana wafanye siasa, wakomae. Siasa haina mwenyewe, inatuhusu sote. CDM kazaneni kutoa elimu ya uraia inaonekana bado kuna watu hawajakomboka kifikra, wana mawazo ya zidumu fikra za mwenyekiti.:biggrin1:
     
Loading...