Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii inakuhusu???kama sio muarifu mwenzio anaehusika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mpendwa mmoja ameonyeshwa jioni ya leo kuna mtu analipwa mshaara wa sh mil 1.5
    shetan anataka kumwondoa kazini kwake.....
    soln
    kuna secretary wa bosi umezoeana nae kuwa na makini achana nae kabsa huyo
    ndio anaenda kushuhudia ama kuchagia kukutoa kazini.....bosi amekusubiri muda mwingi
    ameamua kukuondoa kabisa....kimbia lango la secretary Mungu anakupenda anaitaji
    uendelee kula mema ya nchi .....Tubu dhambi zako usiku waleo...amka na YESU akufungue
    akuepushe na hili Lango;Kazi hii ndani ya siku saba wiki hii omba sana rehema za Mungu atakurehemu

    Usiku mwema kama ni wewe uwe na amani fata principle apo juu Mungu anakwenda kupigana na Bosi wako kuhusu kukuondoa

    Ulakucha
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    siku hizi mapadiri mmekua wawili?hii kazi ya PJ hii,imekuaje muungwana?
     
Loading...