Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ilikuwa sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamageuko, Dec 2, 2011.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu tujiulize pale Waziri wa Sanaa na Utamaduni anapotia saini makubaliano kwa niaba ya Mhe. Rais na Mh. mbunge kijana anapokubali kutia sahihi makubaliano hayo na kisha alipotoka nje ndipo anagundua kwamba linaweza kuwa Kanyaboya!!!

    Fikra zangu zinatuma kuamini kwamba makubaliano yale bado ni uendelezaji wa Sanaa za Maigizo kutoka Chama Tawala...

    Nimewasilisha
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Waliingizwa choo cha stendi!!!
     
Loading...